Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anahaki ya Kuyawekea Makalio Yake Bima

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, May 4, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Swadaktaaaah....
     
  3. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    mnhhhh...kayawekea bima ya usd ngapi?...haya yalivyokaaa yanavutia kuyaharibu ili kampuni yake ya bima "inilipie" fidia ya uharibifu.....ndiooo nikimlamba bakora za kutosha za makalioni lazma yatavimba na kuchubuka....yaaap...mie si ndio mwalimu wa primary za kataaaaaaa bakora mwanzo mwishoooo
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mbona ya kwaida sana tu
     
  5. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapo bima ya nn sasa...
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kaka tangazo la biashara hilo.
     
  7. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi faida ya haya makalio ya wanawake kwa wanaume nini hasa? Je, wanayoyapenda ni papenda kutumia mtandao wa "tigo" au ni wote? Matumizi yake kwa mwanaume nini?
    Nifahamisheni matumizi yake, mimi naona yanapendezesha figure ya mwanamke tu na kufurahisha macho ya mwanaume na si vinginevyo!
     
  8. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    kalagabaho!
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    uzuri wa nyumba ni choo na choo chenyewe kisijae
     
  10. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ahhh, mtoto kutoka kule train namba 6 inakopita, in the Broooonxy.:israel:
     
  11. m

    musi Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna watoto wameumbika duh!
     
  12. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    she is beautiful
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Bidhaa adimu.
     
Loading...