Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anafungua usb modem zote

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Sugar wa Ukweli, Feb 12, 2011.

  1. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nivel tangazo.jpg
    wasilianeni na huyu dogo anaeweza kufungua usb modem zote,anapatikana kwa no 0713482850 na 0684 482853,mie ninayo ya voda hapa natumia line ya zain
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,698
    Likes Received: 4,539
    Trophy Points: 280
    Ndugu mbona wewe upo siku nyingi hapa JF halafu unakuwa kama mgeni aliyejiunga leo? kwa kifupi huyo mtu kwa hapa JF hana market yoyote, nenda jukwaa la tekinolojia tafuta thread inayoitwa JINSI YA KU UNLOCK MODEM. watu wamepewa hiyo elimu bure, kama umeliwa pesa kwa ajili hiyo pole sana. usiwe mvivu wa kupekuwa majukwaa humu JF. HAYA WADU SOFTWARE NI HIYO HAPA HALIWI MTU PESA. View attachment 22816
     
  3. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini kiongozi kumbuka si wote tuna maujuzi ya hizo stuff
     
  4. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nivel  menu.jpg
     
  5. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nina Mashaka ya hiyo yenye red?
     
  6. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiongozi tusiandikie mate wakati wino upo!
     
  7. bank

    bank Senior Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pamoja na yote huu wote ni uchakachuaji tu.Tunashukuru kwa taarifa hata hivyo.
     
  8. bank

    bank Senior Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Samahani matola,
    hiyo sotware unaistall kwenye computer halafu inakupa option ya kuanlock au ? Shule tafadhali
     
Loading...