Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anafanana sana na ZItto Kabwe!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Leornado, Mar 20, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa anafanana na Zitto Kabwe. Da kweli duniani wawili wawili..

    [​IMG]
     
  2. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,090
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hata akiwa ni yeye tatizo ni nini?
     
  3. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    May be in his school days
     
  4. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Umechukuwa hii picha toka Mjengwa Blog unatakiwa uonyeshe source! Ni picha ya Zitto kapigwa kama siku tatu zilizopita. Mbali na kuwa Mbunge Zitto ni binadamu na mtanzania anayetakiwa kuishi maisha halisi ya Bongo. Big Up Zitto
     
  5. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa big up ya nini na wewe hapo? taarifa hapo ilikuwa ni huyu ni Zitto na source kwani mtoa mada kasema viongozi hawaishi maisha ya kawaida ? kapaka mahali, kichwa ka jiwe haaa looo !
     
  6. m

    munguwangu Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona inaonekana kama yeye wakati akiwa mwanafunzi?
     
  7. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    si ndo hapo,,, watu wana make a big deal out of it...
     
  8. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zito wa shule alikuwa hivi? Dafu angelila kwa raha ipi?
     
  9. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyo hanafanana ila ni yeye!
     
Loading...