Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anafaa kuwa rais kwa kisasi hiki?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by ZLATAN, Oct 18, 2010.

  1. ZLATAN

    ZLATAN Senior Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu wa-tz, sitochoka kutoa duku duku langu juu ya kiongozi huyu mumtakae nyinyi.

    Najua wengi mtachukizwa, lakini hii ni haki yangu ya msingi ya kikatiba, hivi kiongozi mwenye visasi kama huyu wa nini? Au taarifa hii mmeifumbia macho na masikio kwa makusudi?

    Huyu slaa mnaedhani atakuwa rais, ndiye aliyemchimbia mkwara ndugu mwakipesile.

    Kama ndoto zake za kuingia ikulu zilivyomtuma, akaamua kumchimbia mkwara kwa kuona ni kikwazo kwake.

    Nna mashaka si mwkipesile tu atakayetafuta pa kupita, watanzania lukuki watakiona kwa ufedhuli atakaoufanya.

    Mpaka walom-support katika jf watajuta ila itakuwa too-late.

    Lakini wadau wa jf msiogope, kaka/baba mdogo/mjomba 'enu hatoingia ikulu.

    Kikwete ndio chaguo la wa-tz wengi.

    Chagua ccm, chagua kikwete.
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    IHIV WANAOIPENDA NA KUSHABIKIA CCM NA KIKWETE NI WATANZANIA?
    KUIPENDA ccm na kikwete inatakiwa uwe na moyo km wa mwenda wazimu.
     
  3. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wewe nawe
    hasa hii nini pumba, matapishi au nini?
    Ongea mambo yanayoeleweka, hapa hujasomeka hata kidogo
    anyway inaelekea uchanga wako wa JF na kutumwa kwako hapa wakati huu wa uchaguzi ndo kunakusababisha kuongea pumba kama hizi
    Nilikuwa sijakukaribisha, karibu sana!!!!
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mimi niko tofauti sana na wana jf wengi.............hakuna mahali ambapo nimewahi kuandika jk nikimaanisha kikwete kwani naona sio kumtendea haki jk nyerere........hafanani hata kidogo na wala hawezi kukaribia kufanana na jk nyerere nashauri muitenei jm kwa kifupi au kikwete kwa kirefu.......
     
  5. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Lakini kama kweli Slaa ana visasi, naamini havitakuwa tofauti na vile vya Kikwete dhidi ya Babu Seya na watoto wake, vya Mangula, Stephen Mashishanga na wengine wengi ambao hawakuwa kwenye mtandao wake wakati wa kampeni za mwaka 2005. Ukitaka, tutaorodhesha hapa ni visasi kiasi gani amevifanya Kikwete. Kikwete ni mnafiki usipime, anakuua huku anakutabasamia, lakini Slaa amesema moja kwa moja bila kuficha. Na huo ndo uongozi tunaoutaka Tanzania, tuachane na sura za tabasamu huku unawamaliza wananchi.
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wewe vipi unataka rais awe msanii kama huyu wa sasa?umetumwa?peleka salamu!
     
  7. T

    Tata JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,239
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    You have a point:

    Julius Kambarage Nyerere (JKN)
    Jakaya Mrisho Kikwete (JMK)

    Kama tunafupisha kwa kuangalia majina mawili ya kwanza itakuwa:

    Julius Kambarage (JK)
    Jakaya Mrisho (JM)

    Lakini kama tunafupisha kwa kuacha jina la katikati itakuwa:

    Julius Nyerere (JN)
    Jakaya Kikwete (JK)
     
  8. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    angalia mda si mrefu na wewe itapanda kichwani kama ndugu yako MS!! ohoooo...haya!
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,254
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Kama huyo mgonjwa wenu anakubalika na wengi mnapata tabu ya nini kumnadi kwa mabango nchi nzima? Sasa wewe mjahidina wewe umesahau zile enzi zenu za JINO KWA JINO? Dr wa ukweli akisema atawashughulika wakorofi mnamuona ana kisasi, Mbona huyo kifaulongo wenu kamfunga babu seya kwa wasi wasi wa kupigiwa ngoma yake? Wacheni hizo, safari hii mume kalia msumari wa moto
     
Loading...