Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anafaa kusamehewa huyu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kingazi, Aug 24, 2011.

  1. kingazi

    kingazi Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina rafiki mmoja anamchumba wake ambaye anampenda sana ila hakujua kama mchumba wake naye ana mpenda basi aliamua kumtega,kwanza alizima sim yake kwa muda wa wiki 1 kisha akaiwasha muda huo huo yule mchumba akapiga sim huku akimlaumu kwa kutopatikana basi jamaa akajib kwa upole kuwa yuko hospitalini kwani alipata jali iliyompelekea kupoteza faham siku 4 na sasa hiv amekatwa miguu yote hivyo hawezi tembea tena na akamuomba aje ili amsaidie basi yule mwanamke akamjib kuwa hawezi kumsaidia kwa hilo kwani hakuwa na mpango wa kuishi na mlemavu hapo wakakata mawasiliano lakini baada ya miezi 2 walikuja kukutana tena yule mwanamke akahamaki,jamaa akamueleza ukweli basi yule msichana anaomba msamaha na hata ndugu zake pia wanamuombea msamaha,sasa japo tunatakiwa kusamehe na huyu nae vipi?
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    'paulo usije kucheza na sisi una mikono michafuuu...
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama mungu keshakuonesha dhahiri huyu siye unayatakianini matatizo? Si keshafeli mtihani huyo? Wanini tena? Angekuwa amefunga ndoa je? Mchumba? What is mchumba? To hell.
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapo umeniacha!!
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huyu wa kutupa jalalani kabisa!! Hafai kabisaaa!!
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mungu amekuamuru kusamehe,ila hajasema popote pale kwamba
    unapo samehe basi umuamini huyo uliye msamehe au
    umruhusu kukuumiza tena.

    Msamehe then chukua 100 zako,mwache na 0 yake maisha yasonge
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Acha ukatili wewe,....kwanini umtupe mwenzako jalalani?
    kawa uchafu?
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    hebu dandia daladala yenye mstari wa pink,nakusubiria mwisho wa basi. pole mwaya,nna haraka kama nini sijui!
    <br />
    <br />
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwa kitendo alichofanya ni nje ya ubinadamu kabisa!
    Angekuwa na busara hata ya kwenda kumtembelea hospitali!
    Kwa hili anastahili kutupwa!!
     
  10. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ....teh teh,majaribio mengine kweli ni majaribu...
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Samehe saba mara sabini...
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Wala sio jaribio gumu, ni ujinga tu wa huyo dada kwa nini asingehakikisha kwanza kama habari aliyopewa ni ya kweli?
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hahaha,imeandikwa,....
    "Ajidhaniye amesimama,aangalie asije anguka"

    Kama ulichosema kitapitishwa kuwa "sheria" kwa watu flani hivi,..
    naamini kuna sehemu utakosea tena leo leo na utastahili "kutupwa jalalani"
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    By the way,hii hadithi kakufundisha nani?
    Inatufundisha nini?
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahahahah...khe khe..
    kumbe na wewe umeliona?
    Hizi ni story tu,
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kuna makosa ya kufanya but siyo hilo la kumnyanyapaa mtu waziwazi kutokana na ulemavu wake!
     
  17. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    ka copy na kupaste toka kwenye wimbo Sikinde Clara mtoto wa Msimbazi kota!!
    hahahahaha!!
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    yeah,nimewahi kusikia hadithi kama hii hii sehem
     
  19. A

    Aine JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwanza hapo huyu mwanaume ni muongo na anajitakia mabaya maishani mwake, hivi kwanini adnganye jambo kubwa naman hiyo! Hivi kwa nini umjaribu mwenzi wako mtarajiwa kwa uongo huo eti tu upime kama anakupenda!!!! mimi hapo sijamfagilia kabisa, na ningeenda na kukuta ni mzima ndio mwisho wa uhusiano kabisa coz mtu muongo ni hatari sana. Imagine huyo mwanamke angepata mshtuko kiasi cha kupata stoke ingekuwaje jamani!

    Kwa upande wa mwanamke naye si mstaarabu kwa kweli na hana upendo wa dhati, alitakiwa kwenda kwanza hospitali kumjulia hali na kumfariji mwenzake na baada kama angeona kutokana na ulemavu huo hawezi kuolewa naye sidhani kama ni wa kulaumiwa, ila angehakikisha anapona kwanza na kumpa msaada ulihitajika kwa kipindi yuko hospitali, hapo wote wamekosea! mwanaume amsamehe tu huyo mrembo wake coz ajiangalie na yeye alivyodanganya
     
Loading...