Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anaeyaweza mambo

Discussion in 'Love Connect' started by imma.one, Sep 23, 2011.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hey jf natafuta mpenzi mwenye kuhimili hadi mizinga sita hadi saba,kwani huo ndo uwezo wangu na wasichana weng wamekuwa wakinimbia huku mimi nikishndwa kumaliza hisia zangu.
    Please i want to enjoy in making love.
    Mwanamke/msichana mwenye uwezo huu ajitokeze nimpe namba.
    Au atume email to:
    immaboy_2006@yahoo.com
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh nimechoka
    napita tuu hapa utawapata endeela kumwaga cv yako
     
  3. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MMMmmmmhhhhh kazi kweli kweli, usijali endelea kuvuta subra, uenda ukafaniniwa, na ukifanikiwa ututaarifu.
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nenda kona bar utawapata wengi tu au sugaray pub maeneo ya kwa sokota.
     
  5. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,281
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    umekunywa supu ya pweza nini?
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    kachanganya na mkuyati!! lol
     
  7. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda Q Bar, au Jolly..wapo waliosomea kuhimili hata zaidi...ila uwe na dolar za kutosha co unapeleka naniliuu tuu!!kila ukifunga goli unalipia...kwa iyo the more u score goals the more she earns!!
     
  8. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    No sijakunjwa supu ya pweza wala kidonge ni nguvu zangu tu,kwa kwel mpaka najiogopa ila wanadai wapo wanawake wenye uwezo kama huu tht why nawatafuta.kama yupo pleaz just came
     
  9. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Awe na uwezo au ujuzi wa ziada wakunifanya nifike haraka mlimani tht is wht i want.
    Is any one there?
    Au mnaniruhusu nikatafute kwetu Tanga?
     
  10. florence

    florence JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nenda mwaya mie nahimili moja ofcourse mie ni jirani yako imean mchaga tih teh
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Akaongezea na mchicha wa tangawizi!
     
  12. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    baada ya kukutafutia sana nimempata wa miaka 21, ambae anasema anaweza ila anawatoto 4, kila mmoja baba yake. Anauliza kama na wewe uko tayari kumkubali hivo hivo maana kilicho sababisha kua na watoto hivo ni kupenda kwake ngono kama wewe.
     
  13. Sunman

    Sunman Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakushauri umwone doctor first before hujaenda kwa huyo bibie.magoli 2-3 kwa afya saba umekua farasi?
     
  14. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hahahaaa... Nimeipenda hiyo..
     
  15. n

    nako g Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Saa zngne ucjichoshe kutfta hvo,piga kawaida 2,3 then jimalizie mwenyewe imaa
     
  16. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Jiendee zako Tanga mwaya weeeh! Mana ake!
     
  17. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ww ni mwanadamu mwenye tabia za kitembo tembo!!
     
Loading...