Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anaewaza Kuifia TANZANIA karne hii Akapimwe AKILI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Dec 11, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wale wote wenye Mawazo finyu ya kujiona wao wana uchungu na nchi hi mpaka kuwaza kuifia ni wazi mtindio wao utakuwa umekaa vibaya.
    Waliopewa dhamana na wananchi ya kuilinda,kuitetea kwa hali na mali wao ndo wa kwanza kujilimbikizia Mali,kujilipa Posho kubwa,kuiba Rasmali za nchi hii.
    Wenye nafasi ya kuonyesha kuwa nchi hii,inalindwa wao ndo kwanza kuacha majukumu hayo,

    Hawa wabunge wanaosema maisha yamepanda dodoma,mbona wakazi,wafanyakazi wa taasisi zote hawajatoa tamko la kutaka Mishahara yao ipande ili kwenda sambamba na Ukuaji wa Maisha wanayo yasema.
    Mwenye kuifia TANZANIA ALISHAONDOKA .
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Hiyo Avator nimeshindwa hata kuchangia mada dada Zubeda
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Wa kwanza nahisi ni mimi hebu njo unipeleke hospitalini nikapimwe akili.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama juu ya dunia hii kama kuna daktari ama hospital inaweza kutibu ugonjwa wako, labda chakukushauri ukae karibia na kaburi maana muda wowote hatunae
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Jina la bwana libarikiwe,tumeshakula uji
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inaitwa Tz ikiwa na winga wake machachari ccm aka mafisadi aka magamba
     
  7. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,160
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ikiongozwa na gamba Vasco da gama :behindsofa:
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    dada kufia tz inawezekana lakini sio toka moyoni ni unafiki na uzandiki ndio umewajaa watz wengi RIP Tanzania na tanganyika..
     
Loading...