Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anaewapa kiburi owner wa mahoteli kutolipa tuzo ni nani??-mama kilango

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 18, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Jamani namsikia mama kiilango aka mama king's analia kweli kwenye clouds
    anasema kuna kikundi cha mahoteli kikiongozwa na serena hotel kimekaa
    na kupinga kodi ya tuzo ya doller 60 badala ya kumi kama walivyozoeshwa na
    mawaziri mafisadi...inatia aibu sana sana mama anasema kuna mianya mingi na sasa
    amesema lazima hii tuizibe mapema..awawezi kutoza na kupata doller 800-1000 waje kutupa doller 10 kwa kitanda hawana adabu kabisa mama anasema kwanza ana uhakika wapo watanzania wanaweza kusimamia mahoteli haya kabisa
    na kama wameshindwa waondoke zao hawana adabu kabisa hawa...anasema inaumiza sana sana na ajui hizi sheria
    nani anawalinda hawa wahuni wasitoe hela zetu akasema loliondo kuna watu wanakufa awana usafir wala ambulance
    lakin wanachukua hela nyingi sana sana na mbaya zaidi wanazipeleka kwao awafanyi la maana hapa kwetu useme hela zinarudi hapa hapa

    big up mama
     
  2. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Aliyaongea hayo akiwa wapi!? Bungeni au!?
     
  3. k

    kakolo Senior Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama kuna watanzania wanaweza kuongoza hayo mahotel tukipewa hata hiyo dollar 10 haitapatikana, utasikia tu Kingunge na wana magamba wengine.
    Waacheni Serena walipe hiyo dollar10.
     
  4. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    waache unafki na siasa, hotel zote za kitalii mwanzo zilikuwa chini ya serikali, TULIZIFANYA NINI? awamu ya kwanza ilimiliki makampuni yote makubwa. Sasa hivi yapo wapi. MAMBO YA KUPEANA. UNAMPELEKA HOUSE GIRL WAKO KUWA HOUSE KEEPER UNAWAMWAGA PROFESSIONAL. Tuache unafiki. siku tukiacha kufanya kazi kwa kujuana na urafiki ndio tuseme hilo. UTOZE DOLA 60 KWA KITANDA KWA NGUVU GANI MLIYOFANYA KUUTANGAZA UTALII.
     
Loading...