Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anaepafahamu DODOMA Mjini..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mkeshahoi, May 10, 2011.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wadau...
    Kuna jamaa yangu anatarajia kufanya workshop ya siku 5 pale Dom Mjini mwishoni mwa mwezi huu.
    Anahitaji kujua ni hotel/ sehemu ipi nje ya mji(si mjini) anaweza kufanyia waorkshop yake..
    Mwenye kujua tafadhali anisaidie...
    nawasilisha
     
  2. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    st gasper,dodoma hotel embu nenda hayo maeneo pako poa sn
     
  3. N

    Ndinimbya Senior Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani st gasper patakufaa kwani ni nje ya mji kama km zaidi ya moja
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hapa si ndio mahali walipofanyia semina elekezi mawaziri wa MAGAMBA?
    Usiende hapo bana, ni lazima itakuwa ni hoteli ya FISADI fulani hii!..uko tayari umtajirishe fisadi?
    Subiri wenyeji wakutafutie sehemu ya tofauti!
     
  5. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    hotel kitemba. katikati ya mji................
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    panahitajika nje ya mji ili wanaopewa traing wasishawishike kuchepuka town na kuonekana wakati wa mlo na kusign perdiems.... St. Gasper nimeambiwa gharama yao ni kubwa sana ktk package ya conference..
    Nazidi lungoja ushauri wenu.. Ahsanteni..:israel:
     
  7. Sware

    Sware Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Royal Village patakufaa.
     
  8. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Asante ndugu...
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nenda Dear Mama panafaa.
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Mmmhh jamani wewe PJ hiyo si ya .....aah ngoja nireserve my comment.
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
     
  12. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ngoja niangalie katika Katalogi yangu... Asante...:evil:
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,217
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    ungesema idadi ya washiriki ili upate ushauri mzuri,st Gasper ni conference kubwa sana hivyo kufanyia workshop ya watu wachache ni hasara
     
  14. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    nenda MODERN HOTEL..then usiku karuke disco 84...mchana kale nyama choma Rose Garden au Jacuana....kapige picha Nyerere Square ....mademu kachukue CHAKO NI CHAKO
     
  15. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nikweli usemalo ndugu.. washiriki ni kati ya 20-25 tu. Wataandaliwa usafiri wa kuwatoa katika makazi walofikia(mjini) n kupelekwa eneo la warsha na baadae kurejeshwa walikofikia.....
     
  16. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ahsante mkuu.. napenda sana filamu za mwenye hiyo Avatar(Tom the cat):whoo:
     
  17. N

    Ntuya Senior Member

    #17
    May 11, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mahali pazuri ni AFRICAN DREAMS, IPO KARIBU NA loyal village. Pana swimming pool kubwa na ya ukweli, mazingira ni tulivu pia ni karibu na mlima wa mlimwa ambapo juu yake yanajengwa makazi ya Waziri Mkuu. African Dreams ni pazuri ha'fu utapata huduma at affordable prices.
    All the best
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahaaaa,why asiende dodoma inn,then madem achukue udom???
     
  19. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ahsante sana ndugu... nitaifanyia kazi mchango wako...!
     
  20. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana hawana conference moja wana zaidi ya moja na ipo ndogo tu yakutosha watu 30-50 acha ile kubwa ya kule nje kuna nyingine ipo hapo ndani kabisa
     
Loading...