Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anaejua kuhusu account ya Rais Kikwete kwenye Facebook....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pat Gucci, Jun 28, 2011.

  1. P

    Pat Gucci Senior Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu JF.......
    Nimeona ni vyema kuuliza kama Facebook Account yenye jina "Jakaya Kikwete" ndio ya Rais wetu? na anaimiliki yeye mwenyewe? Maana nataka nimwandikie ujumbe mzito.
    Asanten.
     
  2. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ni yake kweli mkuu!
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ujumbe gani,mwaliko kwenye harusi au msiba?
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ya kwake,
     
  5. k

    king11 JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio rais bali ni mpambe tu wa CCM
     
  6. k

    king11 JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpambe wa CCM tu
     
  7. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna moja ilikua na jina Mh. jakaya Mrisho Kikwete. Hiyo ilikua cjui ya mpambe!baada ya kuona anapelekewa nondo za ukweli akaifunga. Cjui kama kuna nyingine.
     
  8. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    account nyingi za ccm na serikali sio za kwenye ni wapambe lakini ujumbe unafika vizuri mbona mkuu

    kama una nondo wewe shusha huko na hapa kwenye hii post
    make sure na speaker wao nape anapata nakala
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Ni ya kwake lakini inakuwa inaendeshwa na kina Salva Rweyemamu, na kabla ya hapo alikuwa ni Janualy Makamba ndio anaiendesha, kama unakumbuka sakata la mtoto wa Lockerfellar ni Janualy Makamba ndio alilikoroga mpaka MMKWERE akakasilika na ndio maana akamnyima uwaziri.
    [h=1]Jakaya Kikwete[/h]
    [h=4]Basic Information[/h]


    [TABLE="class: uiInfoTable profileInfoTable noBorder"]
    [TR]
    Hometown[TD="class: data"]Bagamoyo
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    Birthday[TD="class: data"]October 7, 1950
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    Country[TD="class: data"]Tanzania
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    Current Office[TD="class: data"]Office: The President Of The United Republic Of Tanzania
    Party: Chama Cha Mapinduzi (CCM)

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    About[TD="class: data"]The Official Facebook Page Of H.E.Dr.Jakaya Mrisho Kikwete;The 4th President Of The United Republic Of Tanzania
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: uiInfoTable profileInfoTable noBorder"]
    [TR]
    Political Views[TD="class: data"]Moderate
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    Relationship Status[TD="class: data"]Married to
    Salma Kikwete
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    Interests[TD="class: data"]Basketball,reading,spending time with family and friends.
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    Education Info[TD="class: data"][h=4]Education Info[/h]College:

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    Gender[TD="class: data"]Male
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: uiInfoTable profileInfoTable noBorder"]
    [TR]
    Screen Name[TD="class: data"]Kikwete
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]



    [h=4]Likes and Interests[/h]


    [TABLE="class: uiInfoTable mtm profileInfoTable"]
    [TR]
    Likes[TD="class: data"]TANZANIA, Mwalimu Julius Kambarage Nyerere, Dr. Mohamed Gharib Bilal, Mama Salma Kikwete
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  10. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  11. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hiyo kitu imesemwa sana lakini watanzania wenye hatujaia
    nini hasa mkuu ni PM au iweke hapa tafadhali
     
  12. P

    Papizo JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Sio yeye bana ni wapambe tu,kwanza anajuwa kutumia internet????swali tu hilo
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Halafu unaweza kumpata huyu dada zaidi hapa.

    • [​IMG]Lisa M Rockefeller
      Tanzania, Tears of Thee......How can these irresponsible regimes survive for so long? If Tanzania cannot uprise against Kikwete's regime, then their condition will never change. Bombs will always explode. RIP the victims of Bongo-La-Mboto.
     
  15. P

    Papizo JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Hahaha Bongo la mboto sio mchezo sijui ndio wapi huko......
     
  16. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu shukurani hii kitu sikuipata la leo japo ni old story lakini ni ya muhimu sana
    kumbe watu wa nje wanamuogopa kikwete kuliko sisi na majini waliyokwisha mpa ni noma

    Dada nimesoma na CV yake ana haki zote kumuita jk damm
    hii nitairudisha juu maana haliyotuonya sasa yanatukuta
     
Loading...