Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

anaefahamu deni la taifa limefika shiling ngapi jaman?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sixgates, Jun 8, 2011.

  1. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    baada ya waziri wa fedha kuisoma budget 2011/12 ambapo vipaumbele kua umeme,kilimo,ajira,maji na miundombinu. . Lakini hii bajeti kw asilimia kubwa ni tegemezi kwa maana ya kutoka nje na kukopa benk za ndani na za nje. .nachotaka kujua haya madeni kikwete anataka amwachie nan aje kulipa?naomba mwenye data kamili za deni la taifa.
     
  2. p

    politiki JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Last time i checked it was arround $10 billion ukichanganya ya ndani na nje. our annual revenue ni $6 bilioni. kwahiyo unaona tuna budget
    deficit ya 40% na budget ya mwaka huu ndio funga kazi maana budget nzima ni 13 trillioni na mfukoni tuna 6 trilioni kwahiyo inabidi tukimbilie IMF na WB kuomba pesa za kuziba hilo gap na hii inatokea almost kila mwaka.
     
Loading...