Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anadivision four yapoint 29,nimempeleke wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by hengo, Mar 16, 2012.

  1. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu kun mdogo wangu anadivision four ya poimt 29, amejaribu kulisiti akafeli.Sasa naomba ushauri nimpeleke kozi gani itakoyo mtoa mapema?
     
  2. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpeleke VETA akajifunze ushonaji!
     
  3. N

    Nguto JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Ana pass ngapi? Kama ana pass angalau 3 anaweza kusoma certificate course shule zilizo chini ya NACTE yaani Mwalimu Nyerere, CBE, Ustawi wa Jamii, Tanzania Institute of Accounts na vinginevyo.
     
  4. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Mpeleke hotel management.
     
  5. B

    Bobby JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Si mbaya pia ukachek na baba mwanaasha maana wa kwake naye alipiga hizo hizo huenda akakushauri vizuri wapi kwa kumpeleka huyo wa kwako pia! Kama huna number yake just let me know nikupe!
     
  6. L

    Log Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    mtafutie certificate in community devlpmnt-ktk vyuo vya maendeleo ya jamii Hombolo, Lungemba etc. Record mngmnt -public service college na tabora uhaziri.
     
  7. A

    Anold JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ingekuwa vizuri pia kama ungeweka ufaulu wake wa hayo masomo, pili muulize aina ya course anazopenda lingaisha na ufaulu wake then tembelea vyuo kama CBE, chuo cha ustawi wa jamii ujue kama kuna couse ambazo zinapokea wa ufaulu huo. ukiona bado ni shida tinga chuo cha utumishi wa umma magogoni umchukulie form kwa course inayoanza mwezi wa saba ili ajiunge na cheti cha utunzaji wa kumbukumbu kwa ufaulu huo hapo hakuna kipingamizi.
     
  8. k

    kibananhukhu JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 368
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Njoo nae Kwangu tuongee nae, tutajua kinachomfaa baada ya halo. Nimegundua ana jitihada Lkn hana mjuvi Wa ushauri Wa mwelekeo Wa maisha
     
  9. C

    C programming JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    mkuu.....mi nakushauli mpele chuo cha civil aviation.......cha airport dar es salaam....pale wanatoa kozi zifuatazo
    1.flight operations
    2.air hostel
    3.air traffic control
    4.aircaft engineering
    5.pilot training
    mimi nina ndugu yangu wa alisomaga air hostels na sasa ameajiliwa precision air na analipwa millioni 1 na laki tatu na
    alipataga division 4 ya 30......
     
  10. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asanteni wote kwa ushauri mzuri
     
  11. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Civics d.kiswhl d.history f,math f.bios d,chemistry c.phys f,
     
  12. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu
     
  13. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Naona umepata ushirikiano wa kutosha, kwa ajira ya haraka sana kama ni mwanaume mpeleke Dar es salaam Maritine Institute (DMI), ajira ni za kufikia akimaliza.
     
  14. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha D angalau 3?
     
  15. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 1,296
    Trophy Points: 280
    samahani kwa usumbufu tena, ada yao bei gani? Na je wana hostel hapo?
     
  16. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Dume au demu???
     
  17. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kumbe huku wanachukuliwa watu wenye div 4?
     
  18. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    muozeshe tu ule mahari tukaweke heshima bar
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ili iweje sasa?
     
  20. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hellow.. Plz naomba namba yako ya simu,nitumie kwenye 0787638644. Tuongee.
     
Loading...