Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anadai yu mrembo sana!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sware, Mar 27, 2011.

  1. Sware

    Sware Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    kuna mdada ambae ana boy friend nje ya nchi kikazi na anatoka na mdada mwingine huku ambae nae ni girl friend wake wamekua katika relationship na huyu mdada wa huku kwa miaka mi4 sasa yaani tokea wakiwa huko Tz,tatizo linakuja huyo mdada wa Dar anajishebedua sana kuhusu bwanake sasa mm namwonea huruma mana kaweka status hii facebook leo
    "kuna mawili hapa; either ulimtongoza, au na yeye he want 2 try wanawake wabaya wakoje coz ama beautiful to a greater extent....." Nimsaidiaje?mana huyu bwana kafa kaoza kwa huyu mdada wa huku,je nimwambie ukweli??mana wote ni marafiki zangu na namwonea huruma mana anajichoresha!!Nawakilisha!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acha umbea.....status za watu FB zinakuhusu nini??Kama hajakuomba ushauri achana na mambo ya watu!
     
  3. Sware

    Sware Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Lizzy dadangu sio umbea namwonea huruma coz najua kinachoendelea hapa naomba ushauri je nimwambie ajue ukweli au??
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kama ni mtu wa kujishebedua usimwambie.....asije akakuletea za kuleta.....angekuwa mpole ungeweza umwambie na atumie busara kuujua ukweli na kuendelea na maisha......!!!! ila pia kama ni rafiki zako wote,waweza anza na huyo uliye nae karibu na unayejua ana uhusiano na mtu mwingine kwa kumwambia asimuweke dada wa watu akimsubiri while hana mpango nae.....yeye aamue kusuka ama kunyoa......!!!:washing:
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hiyo status nimeipenda.
    Dada ana confidence sana.
    Nimempenda na yeye mwenyewe.
     
  6. Sware

    Sware Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Thanx Michelle nachukua ushauri wako ntafanya hivyo halafu ntarudi na jibu ila mmh kazi ipo hapa,huku nasikia mpaka kulia, mdada coz anajiona ni mrembo basi anahisi bwanake hawezi kutongoza mwanamke mwingine duniani!!
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    dah! cjui kusoma ndio cjui au vp!! mana cjaelewa kabisa .....any wayz we ungeomba ushauri huko huko fb.
     
  8. Sware

    Sware Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Confidence wakati unajichoresha mamii?4 good years huyu mkaka yupo na huyu mdada mwingine??na almost marafiki zake wa huyu mkaka na ndugu wanamjua huyu mdada wa huku sema coz ya mashauzi yake huyo mdada wa Dar wanashindwa kumwambia ukweli!!
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kuna blog moja ukiiweka huko kuna kila aina ya ushauri mzuri na mbaya maana naamini wachangiaji wake wengi ni washinda fb:lol:
     
  10. Sware

    Sware Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    soma tena my dear mbona wengine wameelewa?
     
  11. Sware

    Sware Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ipi hiyo naomba niambie wangu!7557]kuna blog moja ukiiweka huko kuna kila aina ya ushauri mzuri na mbaya maana naamini wachangiaji wake wengi ni washinda fb:lol:[/QUOTE]
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    anajichoresha kwa nani sasa?
    Huyo dada haishi kwa kuogopa watu ndio maana hana wasiwasi.
    Nyie ndio mnaopoteza muda kumchora wakati mwenzenu hana tym na nyie. Anafanya mambo yake anavyojua.
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ataumia sana,manake si wenye sura mbaya ndo tunawekwa ndani.....hatusumbuliwi sana na tukipendwa tunapendeka na kushkilia haswa...l.o.l
     
  14. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    aisee, dunia ina mambo, kuna ukweli hapo dada Michelle,
    za kupotea??
    sijaisoma sana michango yako? ni majukumu au ?
     
  15. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ingawa sijaelewa hii mada pamoja na kujitahidi kote.. ningependa kujua JINSIA yako (me/ke)?
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Red and bolded ndo umbea nnaongelea!Kama kaandika yeye hayo maneno ina maana anajua kwamba kuna mwenzake na ndiye anaempiga madongo kwamba ni mmbaya!!!
    Narudia tena...acha umbea!!!Status za Facebook na zibaki Facebook!!!
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    dunia ina mabo kweli kweli mpendwa.....vipi utapumzika lini maombi tuzungumze jamani?
    nipo tele,majukumu na kuchoka kunanifanya nisiwe kama zamani lakini nipo sana Mpendwa!
    natumai u mzima!
     
  18. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    dunia duara.. hapo nipo kwenye maombi yako...lol,
    nafikiri nitaendelea kufanya maombi tena ili tujue nini cha kuzungumza..
    pole na majukumu, sijui ni majukumu gani?
    ..mie mzima
     
  19. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lizzy, taratibu..mwenzio anaona huruma
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nisikusumbue jamani uendelee na maombi.....
    ukishajibiwa mimi na wewe tuzungumze nini naomba uni PM
    kwasasa naaanda jimbo kwa ajili ya 2015,ndo majukumu yangu...!gd9t!!!
     
Loading...