Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anadai mtoto ni wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzanzibar, Aug 3, 2012.

  1. M

    Mzanzibar Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wana jf naombeni ushauri wenu,may mwaka 2008 niliingia kwenye mahusiano na binti mmoja mkazi wa iringa,ila ilipofika june tarehe za kuanzia 20 alisafiri kwenda kwao iringa ambako alienda kukaa wiki mbili, baada ya kurudi ndani ya hizo wiki mbili nilipata tetesi kuwa ni mjamzito ila nilipomuuliza alikataa katakata kuwa hakuwa na mimba,mwezi wa nane aliamua kurudi kwao iringa na nilimkatia tiketi ya kurudi kwao mimi mwenyewe kwani aliniambia anataka akaishi na familia yake,
    mwaka 2009 mwezi wa tatu tarehe kumi na moja nikapata taarifa kuwa amejifungua mtoto wa kiume,lakini hakuniambia mimi aliwambia ndugu wengine,
    mwaka huo mwezi wa 11 nilienda iringa kumuona mtoto lakini huyu binti aliniambia mtoto si wangu ni wa jamaa aliyekuwa amemuoa,akanipa na picha ya huyo jamaa aliyemuoa kuwa niangalie na nilinganishe na mtoto lakini nilipoona masikio nikahisi mtoto si wangu,
    ajabu jumapili ya wiki hii yule dada akanipigia simu kuwa mtunze mwanao usipoteze hele yako kwa malaya huku mwanao anahangaika,
    nikamwambia mbona ulisema mtoto si wangu akasema ukweli anaujua yeye ,
    jamani nifanyeje?
     
  2. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    dah pole sana. mbona siku hizi ni rahisi tu. fanya DNA test
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    achana nae yeye mwenyewe sio mkweli vitisho tuu hivyo....ngoma ikibana atakuja mwenyewe kwako ndio hapo nawe wambana aseme ukweli wa mambo....be patient
     
  4. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Huyo hajielewi, kama mtoto ni wako hakua na sababu ya kukataa toka mwanzo, it seems baba halisi wa mtoto amemkataa ndo anaamua kukubambikizia wewe. Kama unaweza kafanye DNA upate uhakika zaidi!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, labda script aliyokuwa kaandika imepotea

    sasa anakwenda 'heregeni' tu
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Ngastuka mchale kundesa!!
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    machale yakudansi asubuhi???

    Mlipigishwa kavu wawili lol

     
  8. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    it looks like jamaa aliyemtegemea kamtosa, so akili kichwani mwako
     
  9. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mwenzangu na wewe kiyasi yakukute,yani matangazo ya condom mpaka kwenye vibajaji na condom mpaka bure unapata ulijisahau vp yakhee? Au nyama kwa nyama ntaaamu? Sasa unauziwa mbuzi kwenye gunia mara mtoto sio wako mara wako, haya mlee kitanda hakizai haramu ....
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Huyo dada ni muongo! Mwambie akupe sababu za kukataa mwanzo.
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    wewe ni second choice yake yule wa kwanza ambae ni baba halali wa mtoto kamtosa
    anatafuta hifadhi kwako, angalia usije ukaingia mkenge
    ila kama una uwezo wa kumsaidia kumtunza mtoto we mtunze baadae kacheki DNA kama akizidi kungangania mwana ni wako.
    we uliangushaga tu bila kuvaa soksi au alifunga macho nawe ukaambiwa zambi zote kwako?
     
  12. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Asikuchezee akili, maji yamemfika shingoni anataka apumlie kwako
     
  13. muwanga

    muwanga Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mchukue mtoto ukapime dna
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    masikio?
     
  15. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    kweli yeye ni option ya PILI, ya kwanza ikirudi atakuacha. peleka mtoto mkapime DNA.
     
  16. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    DNA ya nini wakati masikio yameshaonyesha mtoto si wake?
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    masikio?
     
  18. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kumbe muonekano wa masikio pekee unaweza kufanya kazi ya DNA test? Sikulifahamu hili kabisa! :sleepy:
     
  19. M

    Mzanzibar Member

    #19
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru sana jamani kwa mawazo na mchango wenu,kwani DNA inagharimu kiasi gani?
     
  20. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    inawezekana maskio kafata upande wa mama, just to be sure akapime DNA
     
Loading...