Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anadai ananipenda lakini anamkumbuka alemtoa kimfuniko

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ras wakambo, Apr 1, 2012.

  1. R

    Ras wakambo Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii nisaidieniiiii kuna demu kazini kwetu nilizoeana naye kipindi ana matatizo ya mshahara na mwajiri wetu...nkampa baadhi ya huduma then nikahc kumpenda na kwa muda mrefu namtupia cku moja moja,anadai hana mtu mwingine na ananipenda lakini anamkumbuka sana mwanaume wake wa kwanza hadi anagckia vibaya japo waliachana
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    We usijali mchape fimbo vizuri, atamsahau aliye mtoa bikra yake.

    Wanawake wenginea akili zao hazisahau mpa pale unapomchochea vizuri.

    We mchochee vizuri uone mamboz, hata wanawake wale marafiki zake watanza jipitisha pitisha, mana lazima watapewa tu news, kama huko mambo sio ya kawaida...ndo walivyo hao, mana ukisha mpatia vizuri... Ujuwe wazi, mdomo wake kila wakati utakuwa uko kukutaja taja na kukusifiia mbele za wanawake haswa marafiki zake :violin:
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Huyo yuko heart broke mpe chance ya kuheal, maana ukiyavaa mapenzi yake kwa sasa utakuwa ni rebound
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ahhhh huyo hajapata mtu wa kumfanya asahau.kula mamboz na uhakikishe unamsugua balaa.atamsahau mwenyewe
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    bora wewe mimi napata shida na demu niliyemfungua mlango sasa ameolewa ila anataka tuliendeleze libeneke. Nahic mme wake hamchapi vilivyo sasa wewe mchape vizuri atamsahau tu
     
  6. k

    kabye JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu chapa ilale uooooo...ne atakavyo kusifia. kama ataki mwambia achape lapa usikubali akupotezee time mkuu.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Unamuongelea SL? Manake kakake Ashadii akiibuka huko unakula server ban!
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya majibu ushayapata kwa wazoefu naongezea tu kula vizuri kumzika vyakutosha manake usije ukaleta malalamiko kama wengine wansema mwanamke hatosheki anataka kila siku na jamaa uwezo mdogo,kwa ufupi jiandae kikamilifu kabla hujaingia uwanjani usiniaibishe dadako..lol
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    SL ni my wife na ninampenda sana huyo kakake Ashadii hana inshu tena kwa SL
     
  10. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Demu anamkumbuka bwanake wa zamani na bado unaendelea nae! Jiulize kama ukimuoa na akikutana na huyo jamaa si atakula fimbo tu? Mwambie wazi kuwa hilo suala linakupunguzia confidence kama vipi amsake huyo bwanake akawe hata mke wa pili, wa tatu au mlupo tu kama huyo jamaa anayo ya dhahabu!
     
  11. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hua inatokea 2 most women hua ni ngum kusahau their first lovers nadhan ni nature,play your part kumsahaulisha atasahau litle by litle
     
  12. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    i think this is more right!!
    but plz dont make her a mother if you cant make her a wife
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    aiseee!kumbee?
     
  14. a

    audacious Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mtafune vizuri uone kama hatomsahau mwenyewe...
     
  15. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    chapa mzigo ww, atasahau tu huyo!
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    huyo demu ana miaka mingapi
     
  17. R

    Ras wakambo Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ana miaka 34
     
  18. R

    Ras wakambo Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa aisee lakini ananifanya nihuzunike jana kanambia nikamtafutie chapati triple a kwenye maonesho ya syria nikakuta znauzwa f30 ckununua nikarudi geto kwake akanuna hata kumtupia akagoma
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    34? Hajakua huyo. Kakua umri tu. . . .
     
Loading...