Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anachosema Kova kuhusu Al Shabab kina ukweli Mkubwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Derimto, Oct 28, 2011.

  1. D

    Derimto JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kutokana na taarifa ya kupigwa marufuku kwa maandamano ya kupinga malipo ya Dowans ni kweli Kova anajua kutakuwa na vitisho vya shambulio la ki gaidi la Al Shabaab maana anawajua na anawapa ulinzi na kwa namna moja au nyingine, yuko kwenye payroll yao maana operations na fedha nyingi za Al Shabaab zinapitia hapa kwetu.

    Na kuna mambo nachunguza na kujiridhisha nitakuja na habari inayowasha masikio kuhusu Nchi hii na mambo inayoyafanya mpaka jumuiya ya ki mataifa wameibwekea ndipo wakachukua hatua kuhusu mambo fulani ya ki usalama.

    Zaidi sana hakuna Al Shabaab mwenye nia ya kuvuruga mechi ya Simba na Yanga bali maana ulinzi pale utawezekana na hata kama yatawekwa mabomu watayaona kuyategua na kujioshea jina lakini la kuwalinda wananchi wanaodai haki zao za ki msingi hawana ulinzi wa kuweza kuwapa na zaidi sana utaona watatumia gharama yoyote kuyadhibiti na hata kuwapiga mabomu ya machozi watakaoandamana ili tu kulinda unga wao lakini siyo usalama wetu.
     
  2. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Your majesty DErimto. please provide os with synopse that we work alongside with you for the sake of our mother Tanzania!
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ulishawahi kufundishwa juu ya matumizi ya comma, nukta, alama ya kuuliza, alama ya mshangao etc wakati upo shule ya msingi?
     
  4. D

    Derimto JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kabisa mura! nilifundishwa vizuri sana, na walimu wetu waleee wa kipindi kileee; ila kuna wakati nadhani mtu unaweza kupata hasira na kama ulikuwa unapigana masumbwi ya kawaida hasira zinazidi then unaanza kuchanganya kungfu humohumo.

    Am sorry Mwita25 ila nadhani nimeeleweka kwa kiasi fulani.
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    thethethetheth mbavu zangu zinapukutika!!!
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,255
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Kwanini Kinana asiwadhibiti vijana wake?
     
  7. H

    Hurricane Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Na Rage pia atusaidie katika hilo.
     
  8. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hata Bashe anaweza kuwasiliana nao vizuri tu.
     
  9. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    haaaahhaa , kinanaaaaaaaa, basheeeeeee rageeeee ndio matunda yetu haya, labda mbinu za al-shabibu katoa kinana maana ndiye rafiki mkubwa wa RA alafu wote wakuja
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    si jeshi la kulinda bali ni intelejensi tu kwisha kazi.

    itatokea wakipata intelejensia kuwa nyumbani kwako kutavamiwa watakushauri uhame ukalale kwa jirani.
     
Loading...