Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anachanganyikiwa na mapenzi asiyoyaona.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by methodman, Mar 18, 2011.

  1. methodman

    methodman Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jamii shaurini,
    Ndugu yangu anampenda msicana mmoja ambao wote ni wadogo 1st year chuo.Cha ajabu yule msichana hamtaki lakini jamaa analazimisha hadi amewahi kutaka kujiua....

    Cha kushangaza zaidi ni kwamba huyu ndugu ameamua kuweka ugomvi na kila msichana hadi mke wangu eti kisa anawachukia kwa kuwa bado hajampata na atashirikiana nao pale tuu atakapompata dada huyu.

    Pia anasema asippompata hataoa kabisa kabisa na ataishi mwenyewe hadi mwisho.
    Kingine huyu dada pamoja na udogo wake,anaugua kisukari na presha jambo ambalo naona ni tatizo kbwa sana ktk kuanza familia.

    Plz advise.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nadhani huyo jamaa yako kayaanza mapenzi vizuri sana (kupenda usipopendwa)
    Akijapewa ukweli na kumsahau huyo binti atakuwa amejifunza jambo jema.
    Natamani baada ya kuachana aje kwangu manake atakuwa na nidhamu/heshima sana kwa new gf wake na mambo yote ya mahusiano

    kisukari na presha hamzuii huyo dada kuwa na mpenzi.
     
  3. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo kwenye red huyo jamaa anatisha.
     
  4. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    aende kwa babu kabla hakujafurika
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,006
    Trophy Points: 280
    hebu waambie wasome waache hayo mambo watayakuta tu....................
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ana pepo huyoooooo!! akapepewe!!
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni utoto tu, akikua ataacha.
     
  8. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa ana matatizo makubwa sana, anahitaji ushauri wa kitaalamu zaidi...
     
  9. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kupenda usipendwe ni kama kujitia kitanzi namuonea huruma kweli halafu waeza kuta kuna mwanadada anampenda kweli ye hata hamuoni mapenzi acha tu.
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Akikua ataacha, mpe muda. Ila hilo tishio lake la kujiua msilipuuze....
    Utafiti unaonesha kabla ya mtu kujiua huwa anaonesha dalili mbali mbali za kutaka kutekeleza hicho kitendo.
    Anaweza asijiue kwa sababu ya mapenzi lakini akaja kujiua kwa jambo ambalo wala hamkutegemea.
    Inabidi mumkalishe chini na kumpa somo kuwa kujiua siyo suluhisho bali ni ubinafsi, kama kweli anawapenda ndugu zake na wote wanaomzunguka basi asifikirie kujua.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yani kupenda mara ya kwanza tu anatishia kujiua!Mshkaji anahitaji matibabu ya kisaikolojia zaidi!Mtafutieni mtaalamu mapema...alafu mwambieni kupenda hakulazimishwi!
     
  12. J

    Jef Member

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwacheni ajiue ili wengine wajifunze Kuwa mapenzi yanataka utulivu na kujipanga Sio kukurupuka!
     
  13. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    tia makofi kakileta ujinga na mkawekee sumu chumban kwake tuone
     
  14. methodman

    methodman Member

    #14
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    miaka 25??? naona ni ukorofi ndani yake pia
     
  15. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2011
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,148
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
     
  16. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wanaotaka kujiua hawatangazi - wanakutwa wameshajinyonga na KUACHA UJUMBE tu au sometimes hamna hata UJUMBE:smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big:
     
Loading...