Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ana wivu sana.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DERICK2000, May 25, 2012.

  1. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ananipenda sana,ila anawivu mno mpaka ananiudhi..Dawa yake ni nini wana mmu?.nataka anipende kiasi..
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hujasomeka bado....
    Je kupenda sana ndo wivu??
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :) kupendwa kiasi ndo kukoje huko?? ukiwa unaongea na wanawake wengine awe anakenua au?
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    I wish Ashadii angekuwa online.
     
  5. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Loh asaraa yako! Umepewa nyama ukanyimwa meno......
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nawe mpende sana na uwe na wivu pia kwake.

    Ukitaka kusaidiwa basi jieleze vizuri watu wakuelewe maana swali lako fupi na utapata majibu mafupi pia.
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wivu siku zote ni mbaya na mtu mwenye wivu mara nyingi hajiamini.
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mwache .ataacha kukupenda sana na atakusahau then utakua huru.
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Wivu ni kipimo cha upendo mtu akupedacho, sasa kama wewe huo wivu huutaki mwache halafu upate asiyekuwa nao ili uish kwa uhuru.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    dadavua kidogo,
    ila kwa nini ana wivu uliopitiliza?
    je hajiamini?
    au umeweka mazingira ya kutoaminika?
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Mtaftie yeye small house (yaani awe na kidumu), utaona hatakuwa na time na wewe kabisaa! Bishanga anafaa kuwa kidumu manake mkewe mkali, so hatataka kukutoa KO.

    Pole kwa kupendwa sana.
     
  12. jokate

    jokate Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajinga ndo waliwao..kama unamuonyeshea live vicheche wako akuchekee tu?.

    Soln:mwache akamuonee wivu mwingine.
     
  13. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Dah umemjibu vizuri sana, ninachoamini wivu ni ngao ya mapenzi, mara nyingi watu wenye vidumu huwa hawapendi waonewe wivu, Wivu ni kipimo cha mapenzi... Wanaume wengine bwana, eti anawivu mpaka ananikera, khaaaaaa.. !!! Kweli anakukera mtoto wa watu? Ulitaka awe anakaa kimya ili uhisi kuwa hupendwi? Mapenzi hayako hivyo, "ukiamua kuolewa usiogope kulala uchi".. Na wewe ukimpenda kikweli YEYE PEKEYAKE na wewe utakua ktk viatu vyake tu, ukimshindwa sana nikaPM namba zake..
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We nawe. . .
    Kupendwa sana hakutoi matokeo ya kutoaminiwa na kuonewa wivu kupitiliza , hilo ni tatizo na anaweza hata akawa nalo mtu asiyekupenda sana. Hivyo usijiridhishe kuwa unapendwa SANA kisa tu mwenzio haachi kuwa na hofu/shaka juu yako.

    Nwy kama unampenda, ni mwaminifu, hujampa sababu ya kuamini sio mwaminifu na unapenda mahusiano yenu yaendelee msaidie kuelewa kwamba tatizo liko kwake na sio kwako wewe. Niliwahi kuandika hii huko nyuma. . . http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/210439-paranoia-2.html
    . . . ITUMIE.
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wivu ukizidi ni KERO na laweza kuwa tatizo la kisaikolojia kwahiyo usitake watu wavumilie kero eti kuwa ndio mapenzi. Hata wasio na mapenzi ya kutosha wanaweza kuonyesha wivu kwasababu ya kupenda KUMILIKI wenzao iwe wanawapenda au hawawapendi.
     
  16. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kupendana huendana na ka-degree ka wivu kwa wapendanao. Ukiona watu wanasema wanapendana na hawaoneani wivu hata kidogo, ujue hapo hakuna upendo ni uzushi tu na kuzidanganya nafsi zao. Ila ukiona wivu umezidi kupita kiasi, then hilo ni tatizo. Jaribu kukaa na huyo mwenzio na mweleze kwamba ajaribu kujiamini na kukuamini ya kuwa umejitoa kwake na huna mpango wa kuwa na mwingine, so atulie tu na kurelax.
     
  17. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Asante Mkuu, nimekuelewa vizuri sana
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Lizzy, Ndio maana awali nikamwambia hajaeleweka....afunguke kidogo kwasababu tafsiri ya "kupendwa sana" inaweza kuwa tofauti baina ya mtu na mtu..na pia sio sio kila kupenda sana kunatafsiriwa kama wivu. Tatizo mtoa hoja kaingia mitini ndo maana wachangiaji tunakosa muelekeo....
     
  19. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,023
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Dawa ya mtu mwenye wivu ni kufanya vile anavyotaka ili umridhishe,tatizo linakuwa kama wewe haujampenda kihivyo lazima akunyime raha na kama hapo ndio umefika we yatimize tu na utaona sio kero bali raha ya ajabu.Ila umeniboa hapo unaposema unataka akupende kiasi ina maana wewe hauko serious na kitu kinachoitwa mapenzi bali ni wale onjaonja.
     
  20. mashini

    mashini Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo dawa yake ni kumtafutia kidumu.
     
Loading...