Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ana Umri wa Miaka 3 Lakini Ana Uzito wa Kilo 60

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jan 30, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Ana Umri wa Miaka 3 Lakini Ana Uzito wa Kilo 60

    [​IMG]

    Mtoto Lu Hao wa nchini China pamoja na kwamba ana umri wa miaka 3 ana uzito ambao ni mara tano zaidi ya uzito wa mtoto wa umri wake, ana jumla ya kilo 60.


    [TABLE="width: 724"]
    <tbody>[TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [TD][​IMG]















    [TABLE="width: 724"]
    <tbody>[TR]
    [TD][​IMG]
    [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]















    [/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
    Anakula Kuku mzima Mkate wa Bakhresa mzima maziwa lita moja Mayai 10 huo ni mlo wa asubuhi mchana bado wala usiku bado nakuachieni nyinyi wenzangu. Je kuna Mtu anayeweza kumbeba mgongoni huyu mtoto?
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,311
    Likes Received: 8,933
    Trophy Points: 280
    Tunawabeba watu wazima nakujiachia juu, itakuwa huyo wa kilo 60? Unanchekesha!
     
  3. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    We mama, chondechonde ...taratibu lugha hizo
     
  4. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa mara ya kwanza leo umekuwa mkweli
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Nguvu za kumbeba mtu unazo wewe FaizaFox?mimi nakuona umeshakuwa Mzee wewe, huwezi tena kazi ya kubeba Mtu wewe mwenyewe wataka mtu akubebe.
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,311
    Likes Received: 8,933
    Trophy Points: 280
    Uzee huo sina, ndio kwanza nnadai. Niko "prime" au "golden age" ya mwanamke. Uliza uambiwe, usikisie.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Huna lolote, ulitaka tu akupe ofa na umenoa sasa,lol!
    Afu nna suala ntakuuliza soon, brashi akili zako.
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Sawa mimi nina Umri wa miaka 47 Je wewe mwenzangu hujafika Miaka 50? bado hujawa Mzee tu? Mashine inafanya kazi kweli kweli? au ndio imechoka kufanya kazi?
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Mpenzi Mkuu King'asti upo? Una miaka mingapi Mwenzangu? Silaha yako inanitisha hiyo je hata ukiwa nyumbani unakuwa nayo hiyo silaha? Kazi ya Jeshi haikufai mpenzi.
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    FF!

    NtakuPM bila ya kukosa!

    Haiwezekani,labda uniambie hakuna njia.
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,311
    Likes Received: 8,933
    Trophy Points: 280
    Unanchekesha, 50 mzee? kwenu inaonesha mnazeeka mapema.
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,311
    Likes Received: 8,933
    Trophy Points: 280
    Uni PM kwanini? Hunijui sikujui. Tuwa.
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    nataka kuja nikuowe nione kama utaweza kunibeba FaizaFox i love you :A S-rose:
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Mpe Vipande vyake huyo ukishindwa niletee mimi anataka kunipokonya njiwa wangu? Ehhh aki ku P.m. Mtukane vibaya sana hana adabu .
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hautaki kunijua?

    Polepole tutajuana tu Baby! Kg 60?
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,311
    Likes Received: 8,933
    Trophy Points: 280
    AlhamduliLlah, nna Gozi langu huu mwaka 30 na miezi kadhaa, na nnalipenda kuliko nnavyojipenda mwenyewe.
     
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Ninakutakia kila la kheri na hilo gozi lako, unalichezea mpira hilo gozi lako? una watoto wangapi? una wajukuu wangapi mzee Mwenzangu?
     
  18. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    kwani tupo chit chat?
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,311
    Likes Received: 8,933
    Trophy Points: 280
    Na keki linanipikia. Burdaaan wa Sharaba.

    Usintie Uzee, unanini weyee? kama wewe mzee usifikiri wote basi ni wazee. Wala usinjaze fikra hizo. Pale utaposkia naaanikwa juani mchana na kurudishwa ndani jioni, hapo ndio ujuwe nimekuwa mzee, kwa sasa bado AlhamduliLlah.
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,311
    Likes Received: 8,933
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda hiyo hat yako, pint ngapi hiyo?
     
Loading...