Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ana Tibaijuka vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyabhingi, Apr 5, 2011.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    alianza kwa mkwara na wadau tulitabiri kuwa atazima tu,...kiko wapi??viwanja vya wazi kibao vimeporwa anajua na atafanya kitu,..hiyo ndio ccm,...nitavunja plaza....kigamboni hakuongea chochote cha maana na kuna kila dalili ya wananchi kupigwa mchanga wa macho...
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu kazi nzito hii na ndani ya ccm hawaiwezi HAKUNA WAKUWEZA KUMBUKA MAGUFULI MKUU!
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mama Anna Kajumulo Tibaijuka watu waliisha mtabilia kuwa kuvunja pale palm beach ilikuwa nguvu ya soda!! Jangwani Beach wenye fedha wamejenga na kuzifunga barabara na hakuna lolote alilofanya!!
     
  4. B

    Blessing JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anna tibaijuka na upepe wake imefikia wapi jamani ? Au amenyamazishwa na chama cha mafisadi mafias ?m
     
  5. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani, huyu mama alianza kwa spidi kubwa, ghafla kimyaaaa! Imekuwaje? Au ndo amechakachuliwa tayari? Mwenye taarifa zaidi atujuze kulikoni?
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Utayajua ya juu yake very soon
     
  7. S

    Speedo Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 13
    Duh Mama aligusa maslahi ya wenye nchi.hakupata ushirikiano toka kwa wanene wenzake akajikuta mwenyewe.
    Kwa sasa hata maisha yake anakuwa na hofu.nchi hii..... Nadhani mama angeelekeza nguvu kurasimisha maeneo yanayomilikiwa hata kama yalikuwa ya wazi alafu ajipanghe vizuri kwa yale ambayo bado yapo wazi.
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Keshatulizwa..ndo bongo hiyo. Huezi ku-overcome system.
     
  9. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    alipo zungumzia uvamizi wa maeneo ya wazi hapa nchini naona hakujua ukweli kuwa chama chake ndicho kinaongoza kwa uvamizi wa maeneo ya wazi, kaujua ukweli ndio maana sasa kapoa. amuulize magufuli alipokua waziri wa ardhi naye alikuja juu akaondoka chini
     
  10. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yuko busy anavua magamba kwanza
     
  11. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kama profesa angejiuliza kwanza daud balali yuko wapi na kwa nini yuko huko alipo? jibu lake lingemwonesha namna ya kulitumikia taifa katika mfumo lililomo
     
  12. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Alishika sehemu za siri za fisi unategemea nn hapo...
     
  13. W

    WildCard JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nimemwona kule kwenye blogu ya michuzi akikumbatiana na Mh Wassira ambaye ni mkali kwa wajane. Shauri yake!
     
  14. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Labda Kikwete kishamuwekea stop kama alivyowekewa Magufuli. "Speed yako kubwa sana mama, punguza!"

     
  16. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh! bahati mbaya sana kama ameshatulizwa, nilishafurahi kama angesafisha na fukwe za Dar, kwani wawekezaji wanakuja na kurudi, watu wamevamia maeneo na kuuza kuku badala ya kupisha uwekezaji wa kitaliii wenye ajira kwa watanzania.
     
  17. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    wewe Unamzungumzia huyu hapa au? Bibi yangu walimpatia wizara ngumu, ile wizara inahitaji jemedari a.k.a Shababu.
    [​IMG]
     
  18. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Nauliza hivi... kashindwa??
     

    Attached Files:

  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hii kazi wapewe watu binafsi kuifuatilia tu, watumishi wa ardhi hawawezi
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Watu wa Dar wanastahili whatever they are getting.
     
Loading...