Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ana Sifa Zote.....kasoro ...Sex!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Testimony, Feb 22, 2012.

  1. T

    Testimony Senior Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dada ni mzuri sana wa sura na shape sio mbaya sana. Ana tambia nzuri. Kwa kweli nikimtazama najua atanizalia watoto wazuri sana. Amesoma na ni graduate. Kabahatika kupata kazi nzuri na kwa ujumla ana future nzuri, inshallah, kimaisha. Ananipenda sana na kwa ujumla nami nampenda. Ningependa awe wangu wa milele, ila tu kwa hili:

    Ni wa baridi mno tuwapo maeneo. Na sio kuwa hajishughulishi, la hasha. Anajitahidi kutoa penzi zuri na anafundishika. Tatizo tu ni maumbile yake. Hayana mvuto. Kutafuta mzunguko wa zaidi ya mara moja inakuwa kazi kweli, mpaka hata inabidi uanze kujivisha sura na feelings za mtu mwingine ili uweze kugoneka mpaka kumaliza mzunguko wa pili nk.

    Nafahamu kuwa huwezi kupata mwenza aliyetimia 100%. Je niamue tu kuwa huyu atanifaa sana kama mke, mama wa wanangu tukijaliwa inshallah na msaidizi muhimu sana kiuchumi maishani. Kwamba nijitoe muhanga kuwa sitapata penzi nililowahi kulipata kwingineko? Je sex ni muhimu kiasi gani katika maisha ya ndoa? Kwa wenye ufahamu naomba mnijuze. Asante.
     
  2. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,829
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Hapo kwenye RED napata kizunguzungu kidogo! labda mimi ni slow lerner!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wewe kwako s.e.x ni muhimu kiasi gani??
    Ukishajua, utachuja hapo
     
  4. b

    bia JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inategemea maumbile unayosema ni yapi,hayana mvuto ni k?au nin?ana kaz gan mana kaz nayo huchosha?jbu kwnza
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye RED ebu fafanuwa amesoma mpaka level gani, binafsi mimi ni form 4 Graduate, kumbuka hata darasa la saba wanagraduate.
    [​IMG]
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mbona hii imekaa kama vile kaka unanitangaza humu...I am shocked :)

    On more serious note, kutokana na hizo inshallah hapo juu itakuwa wewe ni muislam, wewe oa huyo dada kama mzazi mwenzio na mwenzi wa maisha. After sometiems ongeza namba mbili mwenye uzoefu na department hiyo.

    Problem solved.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Afu kama ni k tu
    Mbona kuna ching chong, kitu kinakuwa kama jiko la mkaa
    Bado kuna kitu mny.... nayo inakuwa kama tanuru
    Hujaamua kupata suluhisho la moto wa kuchemshia maharage wewe.
     
  8. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe mwenyewe sex unaipa nafasi gani ktk maisha yako? Na kama hana mapungufu mengine hilo ndo tatizo tu waweza kumtafuta mwingine then ukalinganisha yupi atakufaa zaidi ila kuwa makini waweza kumtafuta mwingine hata ukakosa hadi raha ya sex utakayokuwa unaifata.
     
  9. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Unadai kwamba
    Lakini hapo hapo unalalama
    Ina maana hayo maumbile unayodai hayana mvuto sio sehemu ya shape yake ambayo unadai sio mbaya sana? Au kuna tofauti kati ya "shape" na "maumbile"?
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kei ikiwa ya baridi ndio inakuaje? Haina stimu au? Sidhani kama kei inaweza kua ya baridi kabisa,yani yani isiwe na joto hata kidogo? Maana nachojua mimi human being ana temp ya 37celcius,sasa inakuwaje temp haipo distributed equally? Me don't buy dat bruh!
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ebu uliza labda anakuwa wa baridi kwa mlango wa mbele, wa nyuma utashangaa anakuunguza kabsaaaaaaaaaaaaaa
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    :lol:Lugha ya picha hiyo baba!:lol:
    Nakukaribisha ukimaliza kupiga box leo uje kijiweni tunywe gahawa utaelewa kwa mifanoye:photo:
     
  13. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Chukua mzigo huo.... unaweza kuubadirisha Kei yake ikawa na joto yapo mazoezi ya kuufanyisha mazoezi na ikawa na stimu ya joto kali, wapo wanawake wanaokuwa na ubaridi, nilishawahi kukutana na mmoja maeneo ya Ifakara nikaambiwa wote wa kule ndivyo walivyo kwasababu ya kuoga maji ya mto ambayo ni ya baridi tangu utotoni, lakinmi nilipoonja mwengine akawa tofauti!
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kwa mtazamo huu nakushauri ahirisha kabisa mpango wa kuoa wewe uwe unajikamatia kamatia tu.........kutuliza kiu!

    Kosa kubwa sana kufanya comparison ya namna hii kwa mke mtarajiwa na haya ni madhara ya kunjunji without purpose!

    Sasa endelea kujiuliza maswali........muda si mrefu atamzalia mwanume mwenzio mapacha, watabarikiwa zaidi na in 1 yr watakuwa wamejenga wana miradi mbali mbali na maendeleo makubwa tu........wewe utabaki na nigejua zako!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umuhimu wa sex hauko kwenye ndoa/mahusiano...upo kwa mtu mwenyewe. Jiulize wewe kama utaweza kuishi nae hivyo hivyo kwa miaka 10 mbeleni huku ukiwa mwaminifu kwake...kama jibu ni ndio/hapana anzia hapo kufanya maamuzi.
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aisay we wacha tu, ana shape sio mbaya tatizo ni maumbile itabidi tukajifunze kiswahili korea sasa :biggrin:
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ooopsy nauliza hivi ni dini gani ambayo inaruhusu usex na mwanamke afu umuowe :biggrin:
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    aisee yaani unajua atakaesoma na kukupa wazo lolot lazima amechanganyikiwa
    kivipi nikisoma juu mpaka chini naona wewe ni mhuni alafu player kiswahili unajua
    yaani ufundishiki usaidiki mtu mwenye kuweza kufanya mapenzi na mtu alafu akaweka hisia za mwingine hata usiku achelewi kuweka hisia anamegwa ..sorry kwa hili ila wazo lako sijajua nikusaidiaje
     
  19. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Hahahahahahahahahahahahahahaha.................. Hata mimi sio we peke ako
     
  20. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Suala hapo ni maumbile yake, hakupenda kuwa hivyo ila ndiyo hivyo imemtokea. Nafikiri, ingawa inaumiza ni vizuri kufanya maamuzi mapema ya kumuweka pembeni maana ni vigumu sana tena sana kuishi na mtu ambaye hum-feel. Mwisho wa siku utajikuta una mke na vinyumba vidogo vingi nje ya ndoa na kujiweka kwenye risk ya magonjwa hatarishi.
    Pole!
     
Loading...