Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ana mpenzi wake,ila na mimi nampenda zaidi.Nifanyeje

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Deejay nasmile, Apr 3, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Jamani yaan kila nimuona huyu mdada,nachanganyikiwa sana.I really love her,sitanii ila nilipomtupia maneno matamu akaniambia ana jamaa yake sasa mimi SIKUBALI nataka kumpindua jamaa.What can i do?? Nipen mbinu kama huna pliz nenda threads zingine.
     
  2. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Mbinu gani tena upewe,we mweleze ukweli
    ongeza ufanisi na ukaribu.Mdogo wangu
    Hakuna kisicho wezekana
     
  3. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    dah mwenzio nimelia weeeee lakini anachodai tatizo ni wapi ataniweka kwa sababu tayari ana jamaa,ila sio kwamba hanipendi
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Zoea kupindua. Na wewe lazima utapinduliwa tuu.
     
  5. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    mmhh kwa jinsi ninavyompenda vyovyote vile iwe tu!!!
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Kwan we unataka kumtafuna tu thn usepe au unataka kuweka kambi?
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kama wote mnapendana hakuna kitakachoshindikana, usiforce acha mambo yatokee automaticaly..
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Nenda kwa mganga wa maruhani, tatizo litakuwa limekwisha...............Atakufuata mwenyewe...............LOL
     
  9. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    mkuu taratibu! .. kuna jamaa huko mbeya waligandana....! :nono:
     
  10. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Acha kuwa king'ang'anizi, ashakuambia ana mtu wake tayari: au unataka mpaka jiwe litoe damu ndio uelewe du!.
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wewe using'ang'anize mapenzi kama anamtu wake, utaishia kuliwa pesa au upozewe muda wako. Ngoja nikupe ushauri as woman, inabidi wewe sasa ujiheshimu, msalimie kama kawa na heshima yako usipunguze bali kuwa serious just mean business.

    Atakaa kujiuliza mbona somehow umemchunia,unless hiyo relationship yake iko over the moon otherwise atakutafuta yeye mwenyewe.
     
  12. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Duh nimeipenda sana hii UPOPO.Aongeze ufundi wa maneno na kuchombeza chombeza tu
     
  13. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sina mbinu acha niende sredi nyingine
     
  14. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tatizo kumpindua tuu, nenda kabargain vizuri ss,

    mshushia binty mistarii ya kispaniola loz! atakuelewa tuu.
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Km atakubali kupinduka na akahamia kwako,
    Usije ukaona ajabu akipinduka kwa mwingine na kukuacha!!!

    Jitahidi ila ukifanikiwa ukumbuke na wewe laweza kukutokea pia.
     
  16. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mwanaume kama kupe ya nin wakati wanawake wapo wakutosha hapa mjini..
     
  17. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Swali muhimu sana hili. Teh teh teh
     
  18. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Muache aendelee na alie nae kwani mapenzi ya kulazimisha sio mazuri.
     
  19. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kupinduliwa kawaida sana kwenye maisha haya bwana utampata wapi wakwako peke yako??
    Unayempenda alishapendwa aatii!
     
  20. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kwani we ni shoga?
     
Loading...