Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ANA MBA anatafuta kazi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by jamiif, Jun 20, 2012.

  1. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ndugu zangu, nina binamu yangu amemaliza MBA hapo udsm anatafuta kazi. Ana BBA marketing na sasa ana MBA upande huo huo wa marketing. kwa sasa amejishikiza sehemu moja hivi ila anaomba tumsaidie kupata kazi yenye malipo mazuri kidogo.
    nawasilisha.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mwambie kuna wenzake kama laki tano wako street hawana job.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,781
    Likes Received: 4,530
    Trophy Points: 280
    Duh, nilisoma vibaya kumbe nilidhani ile kitu ya kichwani kumbe ni hii kitu aaaahhhh
     
  4. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    dah! unatakiwa uwe mwepesi kuelewa...otherwise mmmh, niliwaza huo mba ni kichwana au wapi...kumbe ni kwalifikesheni...M.B.A atapata tuu kazi asikate tamaa.
     
  5. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    dah, watu wote humu wangekuwa kama wewe, naona maisha yangekuwa magumu zaidi...sasa hapa ni kumsaidia mtu hata kwa kumtia moyo au ni dharau na kukatishana tamaa?kuwa mstaarabu kaka rizki anagawa Mungu na kila mtu na bahati yake unaweza shangaa wako laki 5 lakini huyu fasta akapata ajira, so usikariri mambo kaka...kuwa na roho ya upendo na sio wivu kama huo uliouonesha hapa...pliz!
     
  6. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    pole kwa kuchelewa kuelewa, naona sasa umeipata vizuri. thanx!
     
  7. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    haya ndugu!
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,458
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    lemgo la kusoma sio kuanza kutembea mtaani kuuza utu wako, ni kuanza kutumia elimu yako kutengeneza nafasi za ajira, ili naye awe mwajiri. Sasa mba ya nini halafu analazimisha kulipwa vizuri?

    Ninachokiona mimi, huyo hajamaliza shule yake kwa salama, bali amekariri
     
  9. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ubarikiwe kwa ushauri na nasaha zako!
     
  10. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwambie aandike barua 1000 za Maombi ya kazi na atume Office tofautitofauti, Hapo hata awe na gundu kiasi gani lazima apate job.
    NB:- mwambie aache mbwembwe za kupanga mshahara na kutaka malipo makubwa.
     
  11. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kusema ule ukweli,kwa sasa kama hujuani na mtu sehemu fulani basi kazi huna HATA UWE NA QUALIFICATIONS ZOTE!Tujifunze kujiajiri Watanzania;kuajiriwa ni utumwa tu!Tembelea jukwaa la Business,kuna mtu ametoa darasa zuri juu ya ufugaji wa kuku!"Juhudi na ubunifu wako,ndio utajiri wako"
     
  12. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    asanteni jamani...inatosha nafunga rasmi thread hii!
     
  13. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MBA anatafuta kazi? mwambie abadili mtazamo wake, atengeneze kazi.
     
  14. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    seriously u need a ban..
     
Loading...