Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ana kwa Ana na KIZEE CHA KIRARACHA

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bramo, Mar 11, 2011.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,274
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Nipo Hotelini nilipofikia hapa A Town, asubuhi naamka naenda Kupiga stat gari langu na kukabidhi Key ya chumba kwa hotel Attendant niweze kuingia kilingeni (Kibaruani), Mapokezi nakutana na Mzee wa Kiraracha, anaonekana kumpa tabasamu kila amuonaye,tabasamu linaloashiria "Umeniona Mbunge wa Vunjo Hapa na Point zangu nje na ndani ya Mjengo, Nipe Hi basi...",mie namchunia na kutokumpa attention yangu na ku act as if nimekutana na mlinzi wa hotel, namkabidhi attendant key na kumpa maagizo anihamishe chumba maana chumba nilichokuwa nilikuwa sipati network vizuri, Mzee wa Kiraracha anajaribu kumsemesha attendant ili asikilizwe yeye na mie niwe interupted,attendant akamwambia subiri Mzee,Policy ya hapa ni first come first serve (Aliyaongea haya kwa kiswahili lakini), Nikampa mkono attendant na kumwambia "Good job", kisha nikajikata zangu kisabuni....
    Ila Mzee wa KIRARACHA KIDOGO ANA NG'AA NG'AA Wajameni
     
  2. Y

    Yetuwote Senior Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani unge msalimia ungedhurika? Mbona unajenga chuki kiasi hicho?
     
  3. m

    msnajo JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Hao ndo watz, chuki bila hata kosa, halafu anatueleza. Huo ni ulimbukeni, hayo majivuno ulipashwa umwonyeshee Mkeo manake ndo atakejali. Watu wazima cc hayatuusu. Meza hiyo.
     
  4. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    chuki yote ya nini kaka. mrema mchapa kazi rekodi yake asilimia 28 kura wakati daktari wa ukweli aslimia 26.
     
  5. howard

    howard Senior Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh huyu jamaa hatari hiyo inaitwa kumpa mtu shit kubwa, acha hizo mkubwa
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    watu wengine bwana,kwa hiyo.........
     
  7. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unataka tujifunze nini hapa mkuu.............sijaelewa
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Papa Bramo kanda ya nini, juu ya nini mukulu chuki si nzuri yule ni km mzazi wako msalimie tuu mpe heshima yake hata mungu atakubariki.
     
  9. M

    Malila JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kwa hili Bramo umechemsha kidogo.
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    useless....ovyo sana wewe....ni kitu cha kijivunia hicho? vunja record yake!!!!!!
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Unatueleza ili tufanye nini mtu mzima hovyooooooooooooooooooooo
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    tujifunze mashauzi.
     
  13. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #13
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,274
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Record yake amesisha i destroy yeye mwenyewe,so ni kama vile Record yake na what he is doing vime cancel each other na resultant ni ZERO..
    Hana tofauti na wazee wengine so i cant grant my attention to every Old Man
     
  14. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #14
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,274
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Ikibid Some times especially kwa watu wa type yake, angekuwa Dr Harisson, Dr Slaa na watu wa dizaini yao ningewa hug kabisa
     
  15. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #15
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,274
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Mbona imeku touch ivo Dadaangu, mnatakiwa kuwapa shit na kutojipendekeza kwa wale wote wanaooneka kukwamisha true changes katika nchi yetu, despite the Good Record aliyojiwekeaga,amekwisha ichafua na Overall result now ni Zero
     
  16. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #16
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,274
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    I dont think so,but mie sio Jiwe so i can reform
     
  17. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #17
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,274
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Amina Mkulu Chimunguru
     
  18. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #18
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,274
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Whats wrong had my wife done for me kustahili nililomfanyia MP ?
     
  19. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #19
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,274
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Hatuangalii %age,tunaangalia idadi ya watu waliomchagua Mkuu....
     
  20. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mashauzi yako mpelekee mkeo,mi kidogo nijue umelewa? mnh
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...