Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ana Kilango na Sendeka wako wapi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sir R, May 27, 2011.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Siwasikii tena makada hawa wawili wa CCM katika harakati hii ya kujivua gamba kwa chama chao.
    Nini kimewafunga midomo? Sitta kukosa uuspika au Malechele kushindwa ubunge? Au wameona kushindana na mafisadi nini kazi bure kwani mafisadi wanaungwa mkono na JK?

    Wako upande gani katika movie hii ya kujivua magamba?

    Nawasilisha.
     
  2. O

    OLALANG` New Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
     
  3. O

    OLALANG` New Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kelele zile zilikuwa za kutafuta uwaziri. ilivyopita, biashara ikaisha. lkn ni bora watulie majimboni wawatumikie wapiga kura wao
     
  4. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Sijui sana kuhusu Ole Sendeka, ila Anna Kilango ni rafiki wa karibu sana na spika Anne Makinda. Kwenye arusi yake na Mzee Malecela, Anne Makinda ndiye aliyekuwa matron wake. Sasa hapo si unaonatunavyopigwa changa la moto? Kuna katabaka ka watu walioko kwenye madaraka ambao hata hizo kelele za kujivua magamba inakuwa kama kelele za chura kwenye maji. Kwa kifupi ni usanii wa ccm, nia na madhumuni yao ni kuigeuza nchi yetu kuwa ya kisultani. Vyeo vitaendelea kutolewa kwa majina. Anna Kilango amekumbuka kuwa yeye ni Mama Malecela, na ni swahiba wa spika! Kaaaaaazi kweli kweli!
     
  5. K

    Kamura JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa Makamanda wa ufisadi wameishiwa nguvu wako taabani.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hawa si ndio mlikuwa mnawaita wapiganaji? output sijui iko wapi?

    Nways, kwa 'mkakati zaidi wa kupambana na ufisadi' labda muulize mzee wa 'ze dataz' labda mtaongea lugha moja, sie wengine tulishabaini necha ya huu usanii kitambo sana.
     
Loading...