Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ana kilango malechela mbona hapewi uwaziri?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by rosemarie, Jul 14, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    jana nimemsikiliza akiongea kuhusu jeshi letu,
    mbona huyu mama anaongea kama mtu mwenye mamlaka?
    mbona wee mzee wa mishen town usimpe uwaziri huyu mama?
    mama lakini mbona unazeeka haraka?
    take it easy mama,maisha ndo hivyo!
    asante sana!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,118
    Likes Received: 5,682
    Trophy Points: 280
    hana issue huyu mother...akipewa uwaziri hatauweza nia galasa la kufa mtu .. jimbo lake watu wanataabika sembuse uwaziri
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    R U really serious about this article??
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    kuna mabadiliko yanakuja.. endelea kumwombea labda vasco da gama atamkumbuka
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    im very serious nngu,huyu mama yetu anazeeka haraka labda mawazo,tumsaidie
     
  6. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapewe Uwaziri kwa Lipi?
    Tena hata Baraza lililopo kubwa Mnooo
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    huyu mama anakuwa kama ana hasira sana,nashauri apewe uwaziri,au mtoto wa bagamoyo hana mpango naye??sio fresh!
     
  8. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yupo bize na salaoon yake pale dodoma
     
  9. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wizara gani atakayoiweza kwa mtazamo wako?Mnafiki tu ye mwenyewe na wanae wakwepa ushuru wazuri kwenye mizigo yake ya biashara,hana uzalendo wowote!
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,725
    Likes Received: 4,571
    Trophy Points: 280
    Kwani nchi unahitajika kuwa na sifa gani ili uwe waziri? kama urais tu mtu yeyote anaweza kuwa Rais nchi hii sembuse uwaziri?
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    inawezekana yule mzee wake haelewani na huyu jamaa wa bagamoyo
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wampe uwaziri wa starehe na mambo ya bunge
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    kuwa na jazba sio kigezo cha uwaziri
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180

    zile hasira zinaonyesha ujumbe kutoka ndani!
     
  15. u

    uk2011 New Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rose kumbe wewe habajuagi eeh?unaju huyu mama anazeeka majukumu mengi,maana kule jimbon kwake nikama Rais,anawasaidia mpk chumvi za kupikia mboga ya mlo mmoja,na kiukweli yuko serious,kua na saloon sio issue jmn.sasa ccm hawatak mtu mchapa kaz kwajil ya watz kwahiyo atakalia mabench yale mpk akome.
     
  16. u

    uk2011 New Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana kamuumbua Ngeleja kua anamnunulia chai kila wakiongelea mambo ya umeme kwa watu wake,halafu ngoma inaishia hapo kwa mama ntilie.Teeeeeh teeh teeeeh Ngeleja alitaman ardhi ipasuke...!!!!!!!!!Ila nomaa eeh bunge la Tz bwana?pale alikua hadai umeme wala nn shida kale kakijana kamewachosha watu,so chocht kataambiwa mpk kajitoe pale...Nahis uswahiba umeishia pale...Teeeeh teeeh.LOVE U TANZANIA
     
  17. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mzee anaumwa ndie wa kumsaidia
     
Loading...