Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ana face Paper Ngumu sana..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bramo, Nov 8, 2011.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,272
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Ni msela wangu wa karibu sana, anakaribia kufunga pingu za maisha very soon na mchumba wake, lets say R,

    Jamaa alikuwa na Mahusiano na binti Flani hv lets say Q,

    jamaa kamwambia live Q juu ya azma yake ya Kumvuta R,

    Q anamjua R na alikuwa anagombana sana na jamaa kuhusu hili,

    Jamaa ame scruntinize na kujua kuwa (yeye) kuwa na wote sio ujanja wala nini so akaamua atangaze ndoa na R na ampe live Q about this, Msela katumia busara ya hali ya juu kuli present hili kwa R.

    Tulimshauri of course; R alipowasilishwa hili alisikitika sana ila hakuwa na jinsi, as days goes on R anazidi kujitahi kuwa close na msela (Msela inaonekana ana mega kisela still kwa Q), ila msela ana feel guilty sana na hii issue, anaomba ushauri afanye nini.

    Naahidi ntampelekea lolote mtakalochangia as Msela sio JF member
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    mkuu tulia basi....unamix sana bana....ipi ni ipi sasa.....?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    ushanimix
     
  4. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hapo naona R na Q tu zimetawala!
     
  5. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    R + q = !!!!!!
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Eyo msela, msela anamega still.......yoyo msela sio member wa JF. Eyoo msela meeen, msela yoyooooooo!! Dah, kamata microphone mtu wangu unafaa sana kuchana meeeeeeeen! Oooh maaama {source : Sharo milionea}!!!!
     
  7. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijamaliza kusoma
     
  8. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    R na Q na msela bado anavinjari kisela...mi pia sijaelewa mhandisi tulia hapa akija umulize then uje unieleweshe
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    labda 2jaribu kusoma kichwa cha habari 2naweza kupata maana!! ANA FACE(uso) PAPER(karatasi) NGUMU SANA.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    na we ukiisha eleweshwa,uje unieleweshe na mim.
     
  11. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Story zako za L,M, N, P ,Q zafurahisha sana bramo! Si usemage ni wewe tu? Km uko na 2 gals, unawachanganya huku unataka mmoja awe mkeo haitawezekana. U must be seriaz kumwacha mmoja kwa dhati na ieleweke hvyo. Otherwise after ndoa na mmojawapo, mtakuja leta tabu kwa ndoa. Ataumia mkeo na itakucost kurejerha trust na huenda isiwe ndoa tena, ikawa ndoana. Thnk twice, nani wamtaka ukishajua, mwaga mwingne seriazly, oa na u2lie. Utakuja letewa mimba huku umeoa then mgogoro na mkeo cjui utaubebaje? Au ukishindwa oa mitala...kushney!
     
  12. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Mimi nimeshindwa ku-form equation hapo jamani!.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhh...
     
  14. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mapenzi ya siku hizi bwana... watu hawaogopi kucheza na feelings za wenzao!! sasa anaomba ushauri upi hapo mana sijaelewa...
    naomba nikuambia mkubwa..kama ni wewe au kama ni kweli ni kwa ajili ya rafikiyako, inaonekana ndo tabia yake/yako hiyo, hakika nakuambia hakuna wana JF watakalomshauri akabadilika...huyo jamaa ni player na atabaki kuwa player!! Tu mwambie aendelee na mkakati wake wa kuharibu mipango ya ndoa yake ijayo kwa kuendelea kula pote pote.

    katika maisha kaka feelings za mwenziwako usicheze nazo kabisa...sasa unasema R anajua kuhusu Q, nakuambia R ataingia kwenye ndoa kwa kuwa ana shida ya kuolewa kwa wakati huu...ila jua katika maisha yote ya ndoa, huyo R wako hatakuja kukuamini kwa kila utachofanya...nakutabiria huko mbeleni hutakuwa na amani katika ndoa kwa ajili ya hiyo mbegu ovu iliyopandwa sasa... Ingekuwa bora sana kuoa msichana mwingine tofauti na hao wawili kuliko huyo R au Q ambao wote wanajua maovu yako...watatumia madhaifu yako ya sasa kukuhukumu miaka ya mbele ijayo maana taswira za udanganyifu katika mapenzi sio rahisi kufutika na ikifutika inachukua mda mrefu sana mpaka kuisha na hii ni baada ya kazi kubwa ya ziada kuthibitisha umebadilika kweli, kazi ambayo sio rahisi.....

    Huko mbele nakuambia huyo R hatakuamini hata chembe linapokuja suala la wanawake na atatumia uovu wako wa sasa kukusimanga kila wakati utakapomkosea hasa suala linalohusiana na wanawake...ndoa yako haitakuwa na amani na utakuja kujuta kwa nn ulimwoa..

    JF ipo na wana JF tupo, utakuja kutupa ushuhuda kwa hili nililotabiri

    nawasilisha
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    huko kuchanganya kwake kume ni steam out kabisa
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145

    hivi bongo hii kuna watu wana imani 100% kwenye maloveeeeee! unachotakiwa ni kushi kwa matumaini tu!
     
  17. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeachana na X and Y, sasa hivi umehamia kwa R and Q?
    Pole sana, utavuna ulichopanda..sioni kama una haja ya kuoa wakati bado wewe ni player Boy.
    Unalofanya sasa linaweza kufanya maisha yako yote yakawa ya majuto na yasiyo na amani.
    Hivi huyo R unayetaka kumuoa, siku ukijua nae ana mshikaji na bado anamegwa kiaina utajisikiaje? kwa nini unamfanyia mwenzako kitu ambacho wewe ukifanyiwa kinakuumiza?
     
  18. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Meona eeh? Mshkaji ni full kimeo, hajui anataka nini! Ka simu mbovu mara awake mara azimike, mradi anamkera mtumiaji!
     
  19. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,272
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Sio mie Mkuu, ni msela, mie Mbona ile issue ya X na Y nsha solve tayar, kitambo sana nshavuta X tayar......
     
  20. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #20
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,272
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Mkuu, ile ya X na Y mbona ishaisha kitambo sana, ni msela wangu ana face hii situation though unaweza kuona ina relate na ile ya kwangu Mkuu
     
Loading...