Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ana act Kitoto sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bramo, Mar 16, 2011.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,286
    Likes Received: 1,133
    Trophy Points: 280
    Ni Bint wa wa 23 Years old,anatarajia kumaliza chuo (UDSM) July 2011.
    Huyu mtoto mi mwenyewe ndo nimeonesha "DIRA",nimeanza nae tokea akiwa kidato cha sita, tumekubalia akimaliza tu Mwanaume navuta (Niko Siriaz katika hili,sina mpango wa kumchezea huyu bint), Tatizo kwao wana mtreat kama mtoto sanaaa yani kiasi kwamba hata yeye ana behaviour za kitoto,kwa kiasi fulani nim mtrain ku build confo baada ya kuwa nae na kuwa nampa Mikasi ya ki utu uzima, lakini akirudi kwao ndo vile yani, mtoto mtoto yani!!!
    Juzi ka introduce issue yetu kwa Mamaake(Mama Kumbena flan hv), Mama ache aje juu yani,,,"Oooh sitaki kusikia hayo kwa kipindi hiki!!!"
    Maskini Kimwana changu kimekosa Raha (Hata mie pia coz real nampenda), reaction ya Mamaake ilikuwa busted na the way alivyopresent issue yetu kwa Mamaake...
    Jamani hebu nipeni Msasada wa Mawazo espe. Kina Michelle, nifanyeje,tumeplan amavae Tena Mamaake once again,nipeni ushauri ili niweze kumshauri namna ya Kumvaa Bi Mkubwa wake....
    Andaeni Michango ya harusi
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huh????Amvae ya kazi gani!!Kama uko siriaz kama unavyodai tuma washenga uombe uchumba!!
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mama anaona mtoto yuko shule bado, hajastukia chuo ni utu uzima, vuta subra, si miezi michache tu shule chali... Akimzuia akiwa job iyoishu ingine!
     
  4. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,286
    Likes Received: 1,133
    Trophy Points: 280
    Niko serious Lizzy,je ninaweza kutuma washenga hata kabla yeye hajaandaa Mazingira home?maana nijuavyo lazima mtoto atangulize kuwaambia wazazi wake ndo then shughuli ya washenga inafuata,nitoe gizani please Lizzy
     
  5. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,286
    Likes Received: 1,133
    Trophy Points: 280
    Nimekusoma Sigma, nina wazo "nisababishe" fasta ili Mama awe mpole,hili unalionaje
     
  6. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imekaa vizuri hii!,keep on the plan

     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Umesema una uhakika wa kumwoa, kinachotakiwa ni kuwa na subira ni muda mfupi umebaki binti amalize chuo. then fanya utaratibu unaotakiwa, kuendelea kumvaa huyo bi mkubwa unazidi kuharibu na kumletea pressure bure
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Wewe kama uko serious tuma washenga kumtuma huyo msichana ni kumuweka matatizoni sana ukute huyo mama anaona binti yake kamkosea heshima (Wa Mama zetu wa wazamani) so miezi hiyo mpaka amalize chuo ngoma itakuwa tayari kuchezwa
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hao wazee utakaowatuma ndo watawaambia kila kitu!!Ili mradi wewe na binti mnajua!
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Wewe unataka umvae mama mkwe to be,kwani ww ni dini gani au ni kabila gani?
     
  11. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #11
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,286
    Likes Received: 1,133
    Trophy Points: 280
    Hilo la dini na ukabila linakujaje tena hapa Washa*2?
    Sio mie nitakaye mvaa Bi Mkubwa ake,ni yeye mwenyewe, so nilikuwa najaribu kupata tactic hapa iliniweze kuzi pass kwa bint pindi atakapomvaa Bi Mkubwa ake
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kumbe msaada tutani unataka utoke Beijing tu,poa acha nipite tu.
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Nakubaliana na uncle JJ 101% mtoto w kike c wa kusomesha yaani akimaliza 2 chuo anaolewa!!
     
  14. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #14
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,286
    Likes Received: 1,133
    Trophy Points: 280
    Hta wako unahusika Kaka,
    Thanks inadvance
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    lengo langu ni kutaka kujua kama kabila/dini yake kama wanakubali hayo unayotaka kufanya,kwe2 ukija kwa style unayotaka kufanya utakula mikwaju mpaka hatutaki wakwe wa style yako wa kujilipua wenyewe.Muulize huyo my wife wako to be kwao kukoje?usikurupuke ndugu yangu utaumia bure.
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    inaonesha jins gani ulivyo na pupa........kuna taratibu zake kijana...nani alikwambia kuwa unapitia kwa mama...yaani binti anajiposa kwa wazazi wake?...wawapi wewe.....tuma watu....na pupa zako na element za kutomheshim mama mkwe wako ni dhahiri kwamba hutamuoa binti huyu....unacheza tu......
     
  17. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Nafikiri kwa mara ya kwanza wazazi huwa wanatoa reaction hasa wanapokuwa wanamchukuria binti yao kama hajakua. Nafikiri binti inabidi awe serious kwa hili aende tena mara ya pili, tatu na zaidi hadi hapo atakapokuwa ameeleweka. Nafikiri mama anafanya digestion ya yale aliambiwa. kwa maana hiyo akienda tena anaweza kuona mtoto yupo serious. na hapo anaweza kugeuka.
     
  18. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Endelea kula mikasi kimyakimya au mpe mimba kabisa au muache mtoto amalize shule kwanza
     
  19. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #19
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,286
    Likes Received: 1,133
    Trophy Points: 280
    Mkuu hizi sasa FITNA
     
  20. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #20
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,286
    Likes Received: 1,133
    Trophy Points: 280
     
Loading...