Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

An sms from CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Oct 12, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    tusimpe nafasi shetani ya kulimeza taifa lenye amani kwa udanganyifu wa sera zisizotekelezeka wanazotoa upinzani.
    pasipo kikwete na ccm taifa hatarini
    my take
    hii msg wamenitumia ccm kama nusu saa ivi iliyopita.
    kama imekaa kiuchochezi
    tcra fanyieni kazi izi msg as zaweza leta uvunjifu wa amani
     
  2. N

    Njimba Nsalilwe JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 23, 2008
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo TCRA hawaamini kuwa siku moja CCM wanaweza kubadilisha kambi na wakaitwa Chama Cha Upinzani, it is all matter of time. As French Saying goes "QUI VIVRA VERA = TIME WILL TELL"
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Na chadema nao waandike zao... Tena zipo nyingi tu:a s 13:
     
  4. m

    mbea Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua kuchukuwa taarifa kama hizo na kuziweka hapa ambapo wengine walikuwa hawajuhi ni kuwapa nguvu hao jamaa kwani kuna baadhi ya watu wanaweza kubadilika kwa hizo sms tuu!
     
  5. N

    Njimba Nsalilwe JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 23, 2008
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo litakuwa kosa kubwa sana kwani TCRA watafanya kila linalowezekana kuwaandama CHADEMA!
     
  6. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu 2010 HATUDANGANYIKI
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Naona Shimbo atatusaidia kuwatafuta hawa wanaotaka kuvuruga Amani ya nchi yaani wanafikia hatua ya kuwaita wapinzani mashetani
     
  8. S

    SITAKI Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh naona tumewageuza TCRA kuwa TAKUKURU na POLISI.

    Hivi mbona hakuna anayelalamikia SMS za TAKUKURU. mimi nilipata kadhaa wiki chache zilizopita.

    ushauri wangu ni ku ignore tu hizi sms, ukipata futa hakuna haja ya kujibu.

    YOTE MWISHO TAREHE 31 OCT 2010 - UKWELI UTAPATIKANA, HAKI ITATENDEKA.
    Sijui watatuma ujumbe gani sasa mmmh.

    SIKU kumi na nane (18) tu za kutusumbua, bye byeeeeeeeeeeeeeee

    Tumeni mkichoka mtaacha.
     
  9. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    waache watapetape...! ahadi za kikwete za meli 4 so far wakati miaka mitano iliopita hajanunua hata pantoni moja...!

    kazi yake ilikuwa kuzindua miradi ya mkapa tuuuuu....!

    kama wanapenda sura yake mchukue ukanywe nae chai...! KWENYE UONGOZI HUYU JAMAA NI ZEROOOO...!
     
  10. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kujua sender wa msg sio big deal kabisa it takes no time...ila koz zinalenga kukisimamia chama tawala ndo maana hakuna kinachofanyika....Ila as mchangiaji wa juu hapo alivyoaindika kuwa Time will tell........
     
  11. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    hata mimi nimeipata hii meseji leo zimeingia tatu.
     
  12. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hivi mfano hizi message zingekuwa zina msema JK, TCRA/Police and the rest, wangesema kuwa hawawezi kuzishughulikia mpaka uchaguzi upite??
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mimi pia nimeletewa meseji za ccm toka waanze komedi yao hii; kwa bahati nzuri ingawa wao hawafahamu nadhani wote wanaowapelekea ni watu wenye uelewa ambao wamekwishamua kumyima Kikwete kura zao!! Imekula kwao waache wajisumbue.
     
  14. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hapana wasingekaa kimya; wangefanya kama walivyofanya wakati ule picha ya kumkashifu Jakaya ilivyotokea kwenye mtandao wa UTAMU!!
     
Loading...