Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

An Opportunity not to miss.., Its free and can make money by jus signing up

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by pansophy, Jan 18, 2012.

  1. p

    pansophy JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Happy fools day:(
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mmmmh..... hii itakayozinduliwa siku ya wajinga 1st April.....sio!!
     
  3. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    watanzania hatudanganyiki tena fedha za bure zinatoka wapi wewe, ulivyo na wewe p*mbu umeweka tangazo kutuongezea mawazo, Jifunze kukomboa wenzako na si kuangamiza wenzio.
     
  4. c

    cala New Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh hilo ni tatizo
     
  5. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    we mathawee ni mchaga mwenzangu ila kwa hili unanisikitisha sana meku...
     
Loading...