Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

An Expirienced Account looking for A Job

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kikelelwa, Sep 27, 2012.

  1. K

    Kikelelwa Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi
    Am Currently working with one of the NGOs Here in Tanzania as an accountant.

    I have have over five years Experience as an Accountant.

    I do have a Bachelor Degree but Currently pursuing my CPA. and will be starting my MBA this October.

    Am readily available.
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    soma kwanza! elimu kwanza ! kazi baadae!
     
  3. K

    Kikelelwa Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana But mzee Gari bila wese haliendi!!!
     
  4. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    sawa mm nakuombea hupate vyote gari na wese!
    nilifikiri bado huna gari alafu wataka wese
     
  5. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    kikelelwa, nimekumbuka nyumbani kwetu mbomai chini,karibu na stoo ya mnyuko. Btw kwa nini usiendelee na hyo ngo wakati unatafuta cpa, ukishapata cpa ujiajiri mwenyewe kwa kuanzisha business consultation a/c and auditing firm?
     
  6. K

    Kikelelwa Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe wewe wakwetu. Asanteh kwa ushauri, But kusoma ili kujiajiri ngumu!!

    Nitafanyia kazi lakini
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Rekebisha kwanza hiyo heading ya uzi, Account --> Accountant.
     
Loading...