Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amwua Mwanaye Ili Aolewe!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by X-PASTER, Aug 31, 2011.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Amwua Mwanaye Ili Aolewe!

    Polisi wilayani Bariadi mkoani hapa inamshikilia mwanamke mkazi wa kijiji cha Mwamabu wilayani humo kwa tuhuma za kumnyonga mtoto wake wa kumzaa ili aolewe.

    Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Shinyanga, Diwani Athumani, alisema ofisini kwake jana kuwa, Tabu Maimatha mwenye umri wa mwaka mmoja na nusu ameuawa kikatili kwa kunyongwa na mama yake mzazi, akishirikiana na mpenzi wake, Kijiji Nyamagu ambaye alitoroka baada ya mauaji hayo.

    Alimtaja mwanamke huyo kuwa ni Limi Limbu (22) mkazi wa kijiji cha Mwamabu kata ya Bumera na kwamba tukio hilo lilitokea juzi saa saba za mchana kijijini hapo baada ya Limi kurubuniwa na mpenzi wake Nyamagu, kuwa wakimuua mtoto wake wataoana.

    Baada ya kukamatwa, Limi alikiri mbele ya polisi kuwa alishirikiana na mpenzi wake huyo kumwua mtoto wake, ili waishi kwa amani na waoane na kuanza maisha mapya katika ndoa yao.

    Inadaiwa Limi baada ya kukubaliana na mpenzi wake huyo walifanya kitendo hicho cha kikatili ili kuondokana na bughudha ya mtoto huyo wa nje ya ndoa na hivyo wazae watoto wao wa ndani ya ndoa.


    habariLeo
     
  2. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Poor innocent kid!! Its so sad. Sasa hata kama angeishi nae angekua ana amani kuwa huyo mwanaume hatamwua na yy?
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    huu ni ukatili wa kutisha!
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tumelithi kunyanyaswa na ccm sasa watu wameiga, tukitoka hapo tunaing'oa yenyewe. Pole mama siyo wewe ni ccm
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Binaadamu wakati mwingine kama wanyama
     
  6. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kweli ulee mimba kwa miezi 9, umzae mtoto, uishi nae mwaka na nusu ukutane tu na lijamaa likushawishi uue mwanao nawe ukubali tu!!! VERY CRUEL, EVIL, STUPID AND CRIMINAL!!!
     
  7. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    akili zao za kichina
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Anastahili kila aina ya adhabu huyu mama
    Duh huo ukatili wa aina yake na kiumbe kimepata adhabu ambayo hakikustahili mungu amrehemu mtoto huyo
     
  9. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,679
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Nimeshasikia case kama hizi saaan. Na si Tz tu hata nje ya nchi. Sielewi kama wahusika hasa yule ambaye mtoto ni wake wanakuwa kwenye akili timamu au vichaa.
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Nafikiri kunakuwa na kitu kama kuchanganyikiwa au vipi ila huu ni unyama wa hali ya juu
     
  11. kisute

    kisute Member

    #11
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shetani kamzidi akili kiasi cha kujikuta akimtumukia bila ya kujijua.
    Naye anastaili adhabu hiyo hiyo iwe fundisho kwa wale wote wazaao na kuua.
    Bora amtelekeze na sio kuua. Kapoteza kiongozi mzuri wa kesho. Balaa na zimwandame maisha yake yote na mungu amnyike mtoto maisha yake yote.
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    na yeye angeuawa tena kikatili, huyo ana roho ya kishetani kabisa.................
     
Loading...