Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amwagia tindikali kwa kuhisi anatembea na mkewe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 24, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Jamaa mmoja kutoka songea aitwaye kanuhumba
    amemwagiwa tindikali na mmoja wa watu wanaemuhisi
    anatembea na mke wake...akionyeshwa kwenye taarifa ya habari tbc jamaa huyo ambae alikuwa anahuzunisha kwa jinsi ngozi ilivyoaribiaka na kibaya zaid tulipoona mti uliomwagikiwa pia hiyo tindikali umekauka kabisa sasa tukajiuliza kama mti hivi binadamu ameumiaje..kijana huyo ambae alimwagiwa amehamishwa hospital nyingine baada ya kuwaeleza ndugu zake aliemmwagia ni mmoja wa ma dk wa hiyo hospital aliolazwa..akaogopa kupewa sindano ya sumu

    kijana huyo amelalamika kwa huzuni hajawi kutembea na mkewe mhusika zaidi ya kuwa na uhusiano wa kibia.......
    Haya kazi kwetu tutafanya na baba zetu sasa biashara
     
  2. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mke wa mtu sumu!mmh
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Sasa sijui watafanya na nani jamani ???
    Heri uwe na mambo ys kimalawi kuliko ukutwe na mwenye mke live!!!
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    was this the best he could do?
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sna
     
  6. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    halafu ukute mshkaji hana hatia kama mwenyewe anavyodai....
     
  7. m

    matambo JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    edit heading iwe amwagiwa otherwise yeye ndo alotenda
     
Loading...