Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amueni wenyewe bila kupendelea

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mimi ai, Sep 21, 2012.

  1. m

    mimi ai Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ni mwanamke hujaolewa unaishi na housegirl wako
    unaishi nyumba moja na mtu na mkewe
    huyo mwanamke ana madharau balaa ,anaringa kweli na kuolewa anarusha vijembe eti ringia bahati usiringie uzuri.mumewe hajatulia hata kidogo anakutongoza unamkataa.bahati nzuri au mbaya anahamia kwa housegerl wako anakubaliwa.unafanya juhudi mkewe ajue .anajua anakuomba umfukuze msichana wako utakubali?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Mwanamke hujaolewa housegirl wa nini?
     
  3. m

    mimi ai Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafanya kazi telecom company mi eng kuna shift wakubaki nyumbani siku nipo night

     
  4. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,364
    Trophy Points: 280
    Ndio nabalasa tena namtoa race na relay au olimpic kabisa!!! Beki tatu akishajua utamu wa Dudu bana kheri umtimue tu, maana mtakuwa mnagombea kukaa kwenye kioo siku nzima. Sasa akisha fanya hivo afu akajua umejua na umemuacha atabeba mimba kabisaa afu ndo utajua cha kuwaeleza kijijini kwao, kama ulipewa umuuze au akufanyie usafi
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Hata mimi niko single na nafanya kazi graveyard shift lakini sina housegirl wala boy na maisha yanaenda vizuri tu.
     
  6. m

    mimi ai Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uswazi usalama kidogo
     
  7. m

    mimi ai Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nafurahia huyu mama alikuwa na nyodo sana
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Jiangalie kwanza wewe
    Hivyo vijembe yawezekana unajihisi sababu unatamani kuolewa kwa sasa au hii 'kuolewa' thing iko mawazoni mwako sana.
    Engineer mzima ukae unahangaika na vijembe vya mama wa nyumbani?

    Kuhusu kumfukuza hausi gelo wangu kwa ugomvi nisioujua siwezi
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Mimi naishi kwa Ali Maua...it doesn't get any uswazi than that.
     
  10. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mh, kuna ubaya ukiwa na house girl ilihali hujaolewa?
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo unafurahia mateso ya huyo mama sababu ana nyodo??
    Wasichana bana mna mambo

    Kumbuka unaongelea familia ya mtu hapo, je hilo adhabu inalingana na kosa alilokufanyia??

    Mtu anaiba kuku unamhukumu kifo lol

     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Sioni sababu yoyote ile ya kuwa na housegirl iwe uko kwenye ndoa au la.
     
  13. p

    pretty n JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usilipize baya kwa jema, mume anauma jamani, Huyo mtoto namtoa nduki apeleke u fyox wake huko huko................
     
  14. m

    mimi ai Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alitumwa na mimi au nini
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wabeja Ongw'ise... yaani hivi vi thread vya kutunga havina ishu kabisa na Mods hawana hata habari
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    sitomfukuza housegirl...........
    Kwa maana kama anafanya kazi vyema na naridhika kwa nini nimfukuze? Kupata wadada waaminifu na wachapakazi ni ngumu.

    Nitakachofanya ni kumuonya kama mdogo/mtoto wangu....

    Na nitamkanya huyo bazazi....

    Na kufuatilia nyendo za binti
     
  17. m

    mimi ai Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitakaa mwenyewe mi mchawi? am so lovely
     
  18. m

    mimi ai Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    housegirl wa elfu 30 unaona ni issue? nikisema nina m 200 benk si utakufa?
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Basi tafuta roommate.

    Or you can find a boyfriend and y'all can shack up.
     
  20. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahaaaa uko wapi? ukanywe juice? mimi nipo hapa Habour View tower
     
Loading...