Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

amtia mimbamama yake mzazi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Jun 5, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Someni hii nimeinyaka toka gazeti la leo la 'mwananchi' uk wa 20:
    Mtoto amtundika ujauzito mama mzazi:
    Kijana mmoja huko zimbabwe ameripotiwa kuwa na mahusiano na mama yake mzazi na amemtia mimba.Mama huyo Ethel Vanghae pamoja na mtoto wake Simon Matsvara wanatoka kijiji cha Pote,chinamhora.Wawili hao hivi sasa wametoweka baada ya chifu wa kijiji hicho kuamuru wakamatwe.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nataka kukupa kiyai kimoja?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    job true true
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mambo haya kumbe si kinababa tu,,,,,,mkiwezeshwa mnaweza eh?
     
  5. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    mh..dunia ni duara...
     
  6. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mungu atustiri na vizazi vyetu,inakuwaje mama unamvulia mwanao ulombeba tumboni mwako miezi 9.akhhhhh!
     
  7. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Binadamu wamekuwa kama kuku sasa! Hadi raha! Ndo maana naupendaga ule wimbo wa wale wakenya wanaimba; NINGEKUWA JOGOO, MADUU WOTE WANGENIKOMA! Full kujichanganya, kwa bibi, bcu, auntie, sijui kwa jirani, sijui bosi yani ndo dunia ya leo kama kuku! Dah!
     
  8. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,970
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    ooh my dog!!!!!!:behindsofa:
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu paa zinaficha mengi, story yenyewe ni ndefu na hiyo ni summary,yaani kajamaa kalianza kumparamia mama yake wakati baba yake yuko hai.
     
  10. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hako katoto si kake mkuu ebu soma vizuri ikiwezekana vaa miwani kabisa, maana inatisha kama mbuzi vile duuuuuuuu.
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Laana tupu hizo.
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Zimejaa mpaka zinakosa watumiaji mtu anaenda kujipinda na mama yake?
     
  13. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I remember reading a story about a mother who wanted to marry his son, so I assume this is the sequel.. such a shame though
     
  14. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Huyo mama na mwanae wote wana laana! Uchafu gani huu?
     
  15. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Jamani mbona mnalalama? Ni haki za Binadamu hizo! Kufanya chochote upendacho ili mradi hufunji sheria. Sasa niambieni Dogo kavunja sheria ipi ya Dunia?

    Kuna upendo gani ulio mkuu kuliko kumuondoa mama yako nyege zake? Waachani wajilie matunda ya uhuru kwa raza zao.

    Bazazi ni Bazazi!
     
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    mtoto atakayezaliwa atapata mtihani kweli, sijui atamwita kaka/baba yake baba au kaka!!!!
     
  17. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi walianzaje hawa au mama alianzisha toka dogo akiwa under fifteen maana asubuhi kojo likibana kitu huwa kinaenda winga vibaya kwa rika hili.
     
  18. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yani wamezini kwa siri mpaka wamekosa haya na mimba juuuu loh huyu mwanamke hafai kama ni mama nilazima upige marufuku nyumbani kwako anaweza kukuchukulia mumeo bila aibu...
     
  19. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Sijafanya utafiti wowote, lakini nabisha hii sikweli na sitaki mtu anihoji kwanini nabisha.
     
  20. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa hapa pIA WEYE UTAKUWA NA MATATIZO.lol!
     
Loading...