Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amshitaki Bi Harusi Kwa Kumkataa Siku ya Harusi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Aug 11, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwanaume mmoja wa nchini Malaysia amemfungulia mashtaka ya madai ya fidia aliyekuwa bi harusi wake kwa kumtosa dakika za mwisho mwisho kabla ya harusi kufungwa.

    Masran Abdul Rahman mwenye umri wa miaka 32 alibaki haamini macho na masikio yake masaa sita kabla ya harusi baada ya bi harusi wake kukataa kuolewa naye.

    Masran amefungua kesi mahakamani akidai fidia ya dola laki tatu na nusu ili kufidia gharama alizoingia kuandaa harusi hiyo.

    Mwanasheria wake alisema kwamba Masran na familia yake ilihuzunishwa na kuachwa ikiwa imetiwa aibu na bi harusi Norzuliyana Mat Hassan alipoamua kuuvunja uhusiano wake na Masran muda mchache kabla ya harusi kufungwa.

    Mwanasheria huyo alisema kwamba Masran aliwaalika jumla ya watu 1200 kwenye harusi hiyo.

    Masran amemfungulia mashtaka aliyekuwa bi harusi wake na baba wa bi harusi huyo akidai alipwe fidia kwa gharama alizoingia pamoja kuumizwa hisia zake.

    Taarifa zaidi zilisema kwamba bi harusi aliamua kuvunja uhusiano wake na Masran bila ya kutoa sababu zozote za kufanya hivyo.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Inawezekana dada aligundua tabia tofauti ya jamaa akaamua kusepa.
     
  3. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kua uyaone, duniani kuna mambo
     
  4. Chumchang Changchum

    Chumchang Changchum JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2016
    Joined: Nov 1, 2013
    Messages: 2,079
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    Alipe ghalama Alafu kila ashike njia yakee
     
  5. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2016
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Hiyo kesi naiunga mkono kwa 100% na fidia inahusu kufidia muda, pesa na udhalilishaji mbele ya jamii!!
     
  6. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2016
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    ilikuaje akakubali kufunga ndoa kabla hajafanya "due diligence?" Lazima alipe fidia....
     
  7. Munkari

    Munkari JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2016
    Joined: Feb 9, 2013
    Messages: 8,048
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh! Labda aligundua ana mguu wa mtoto!
     
  8. Nokia83

    Nokia83 JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2016
    Joined: Jan 16, 2014
    Messages: 5,106
    Likes Received: 1,120
    Trophy Points: 280
    Ww mpk leo bado bado unaogopa mguu wa mtt tu?!
     
  9. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2016
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,770
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Atakua alimdanganya jamaa vingi kwa hiyo akaona ataenda kuumbuka
     
  10. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2016
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,316
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    dah hii kesi ni nzuri sana,nna uhakika hata judge atakae isikiliza ataenjoy sana..
     
  11. dochivele

    dochivele JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2016
    Joined: Dec 30, 2015
    Messages: 475
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 80
    Mguu wa mtot unazoeleka?!
     
  12. Naki 12

    Naki 12 Member

    #12
    Apr 12, 2016
    Joined: Mar 19, 2016
    Messages: 86
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 25
    Mdada angepaswa kufanya maamuzi ya kuachana way before taratibu za harusi kuanza.
     
Loading...