Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amri ya UVCCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Avocado, Mar 10, 2011.

  1. Avocado

    Avocado Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii amri ya kutaka mitambo ya umeme yote iwashwe mara moja,inatolewa na UVSISIEM kwa nani ? Na huo mkwala wanaoutoa kwa mawaziri wakuu wastaafu kuaacha kuikosoa serikali wametumwa na nani ? Hii nchi kweli haina uongozi,viongozi wa juu wa chama chao nadhani wamekufa kwa hiyo vijana wameshika chama na serikali sasa wanatoa AMRI tu ! Kazi ipo !!!
     
  2. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa UVCCM wanazungumza kwa niaba ya nani? Hawajui kwamba vijana hapa nchini wamekwisha tambua janja yao yakujineemesha kupitia mgongoni kwao! Ndio maana hivi majuzi walipotaka kupotosha ajenda ya wanafunzi wa vyuo vikuu, wanafunzi hao waliwashutuka na kuwapiga stop. Ni vema wakasoma alama za nyakati, siasa za ubabaishaji zimefikia ukingoni.
     
Loading...