Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amri kwa TBC

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gidytitus, Dec 22, 2011.

  1. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Mimi raia wa Tz kutoka Arusha natoa amri kwa shirika la utangazaji la Taifa TBC kusitisha ratiba za kurusha vipindi vya kawaida na muanze mara moja kurusha yanayoendelea kwenye mafuriko Dar! Watu wanateseka, wanakufa! Rusheni moja kwa moja ili ulimwengu uone taabu zlizopo Tz kwa sasa ili wa kusaidia asaidie on time! Hatuna muda wa kuangalia vpindi vyenu vya ngonjera! STOOOP! Ova.
     
  2. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mkuu, TBC ilikufa Tido alipoondoka. Ni kinyaa sasa kuangalia TBC hata taarifa ya habari. Hakuna siku waliyoonyesha ikakosa kasoro toka Tido alipoondoka.
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    wanaonyesha taraab na fataki. hata jana taarifa ya habari waligusia kidogo kwa juu juu.
     
  4. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwa taarifa za mafuriko sisi tuliopo huku Tanganyika tumezipata zaidi kupitia EATV. Ni aibu kwa chombo cha serikali kurusha taarabu na kuacha suala la kitaifa kwa sasa. Ingekuwa mkutano wa ccm, wangekuwa wanapigana vikumbo kuuonyasha. Shame on you Nchimbi!
     
  5. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Hv ni sumu gan imeikumba ccm? Mbona wana2tesa hv lakin? Hk chombo ni cha ccm or taifa?
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    TBC imeoza na matambo yake imeoza na watendaji wake wameoza kwa hiyo tusitegemee TBC itahabarisha habari za maana zaidi za kufungua visima siku hizi inanitia kinyaa
     
  7. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu me Tbc hata sioni umuhimu wao,imegeuka kama chombo cha chama sasa,na itv ndio kama tv ya taifa,mwanzoni tbc walikua wanakwenda vizuri,ila toka tido aondoke,mmmh ni kichefuchefu tu
     
  8. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanashangaza sana hata taarifa za maana huwa wanakatishakatisha tu baada ya hapo unakuta kipindi kinachofuata ni tamthilia,hiv hawa watu wana akili kweli,kuendekeza tamthilia za mapenz na miziki,mi nadhani tv ya taifa inahitaji mabadiliko makubwa huwa naangalia china tv wao wako bize tu na mambo ya maendeleo,mara nyingi huwa habari naipata vizuri huku jf au mliman tv
     
Loading...