Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amri kumi za tychicus

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Oct 28, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,590
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    1. USIWEKE PASSWORD KWENYE SIMU KWA KUMWOGOPA MWENZA AU MCHUMBA WAKO
    2. USINDANGANYE UMRI ILI KUKUBALIWA
    3. USIWE NA NYUMBA NDOGO
    4. USIDANGANYE KUWA BIKRA WAKATI HUNA
    5. USIFANYE MAPENZI KABLA YA NDOA
    6. USIMTUKANE WALA KUMPIGA MWENZA WAKO
    7. USIWE MKALI UNAPO KOSOLEWA NA MKEO
    8. USITAMANI MKE AU MUME WA MTU
    9. MPENDENDE MKEO KAMA NAFSI YAKO
    10. MTII MUMEO KWA MOYO WAKO WOTE

    UKIYAFANYA HAYA UTABARIKIWA ,UTAZAA MAPACHA HADI UTOSHEKE

    NAWATAKIA MAISHA BORA KWA KILA MTZ[​IMG]
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mume yeye hatakiwi kupendwa???
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nilivyomaliza kusoma nimejikuta naiangalia tena hiyo avatar...
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Anaweza kupendwa, lakini sio amri... amri ni kutiiwa... (kutiiwa..., tahadhari usisome haraka akashindwa kuona double i kwenye hili neno...)
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hizo ngumu...
    Jamii haitasitawi bila hayo.
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa ukivunja hiyo ya tano hausamehewi milele, heheh......sijui kuni za jehanam zingekuwa na wingi gani aisee!!!
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Heri sisi wenye mapacha!kumbe tumebarikiwa sana aisee.
     
  8. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,590
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    Hheheheh, kipipi usiniambie na wewe ulisha vunja hiyo ya tano??
     
Loading...