Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amri kiemba mrithi sahihi wa marehemu Patrick Mafisango

Discussion in 'Sports' started by joseph michael, Oct 9, 2012.

  1. j

    joseph michael New Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na kiwango alichoonyesha katika mechi chache za ligi kuu Tanzania Bara, nathubutu kusema kuwa kiungo mahiri wa Simba Amri Kiemba ameonyesha umahiri katika kuliziba pengo aliloliacha marehemu Patrick Mafisango katika nafasi ya kiungo
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Na hii nayo inafaa kuwa complaint,advice or congrat?
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    arifu vijana hawa ndio wamejifunza kuvuta sigara bwegge fiesta..bado imemlevya
     
  4. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni mtazamo wa mtu,no need kujibu utumbo. Kwanza nahisi nyinyi wana-Yanga tupu.
     
  5. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Join Date : 4th October 2012
    Posts : 1
    Rep Power : 0
    Likes Received 0

    Likes Given 1

    Junior member karibu JF ili wiki ya kwanza ni kujifunza kuhusu JF ni ushauri tuu.
     
  6. e

    evvy Senior Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila shaka we ni manji fc!...
     
  7. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Ni kweli.
     
Loading...