Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amri 10 za kuikomboa tanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by The Invincible, Sep 28, 2010.

  1. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,739
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    1. Usikumbatie waovu kama Kikwete

    2. Usiwe mwizi kama Lowasa

    3. Usiwe mwongo kama Makamba

    4. Usiwe mnafiki kama Rostam

    5. Usidharau pesa kama Chenge

    6. Usikose msimamo kama Mrema

    7.Usiingilie kazi zisizokuhusu kama Salma

    8. Msirumbane ovyo kama CCM

    9. Usiwe na kiburi kama Mramba

    Amri kuu
    10. Usiipigie kura CCM

    Habari ndo hiyo
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu umealiza.....MOD mm nakupa ban usirudi mpaka baada ya week tatu zijazo.
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Zingatia amri kuu!
     
  4. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amri ya 11, kasome Mwongozo wa Kanisa!
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    zimewekwa 10, wewe hiyo ya 11 umeitoa wapi? ndo maana nimekujibu kwenye post mojawapo kuwa NINA MASHAKA NA UBONGO WAKO.
     
  6. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Takbirrrrrrrrr!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Halelu......yaani kama msahafu vile...kama torati ya nabii Musa.
     
  7. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli habari ndio hii
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    sUPER CONTRIBUTION..............SHUKRANI SANA
     
  9. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akili yako ingekuwa inafunction vizuri basi ungejua kuwa hizi ni amri za Agano Jipya, na ruhsa kuongeza amri zingine. Sitoshangaa kama nikiambiwa utotoni uliugua degedege. :becky:
     
  10. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bahati mbaya ubalozi wa Vatican hauchagui rais wa nchi. Ni Watanzania wanaochagua. Kuna hati hati huyo balozi akatolewa dima baada ya uchaguzi. :becky:
     
  11. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio,kwani huamini?
     
  12. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    perfecto, thaks
     
Loading...