Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amos Makalla nje, Zhakia Meghji ndani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baija Bolobi, Mar 27, 2010.

  1. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Kuna Tetesi kuwa Mwungwana kamtema Amos Makala kutoka nafasi ya Mtunza Hazina wa Chama, na kumteua Zhakia Meghji kuchukua nafasi yake.Kama tetesi hii ina ukweli, naamini la Kuvunda halina ubani.
     
  2. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaaaazi kweli kweli.............
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,969
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Hata kama sio Megji, ndani ya CCM kabakia Makufuli tu, japo hata naye sina uhakika sana
     
  4. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    FMES amesema kuna mkutano wa dharura tarehe 28/03/2010, tusubiri tuone.

    In the meantime......

    Hamna mtu ndani ya chama anaweza kukomesha haya mambo jamani?

    Mtu alituhumiwa kwa MATUMIZI MABAYA YA FEDHA katika wizara aliyokuwa anaongoza halafu kabla hata uchunguzi juu yake haujakamilika (hatujaambiwa) anapewa madaraka ya fedha ya chama?
     
  5. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Inaonekana Makala ameshachukua chake mapema au ikoje?
     
  6. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli, basi JK atakuwa anaruka mkojo anakanyaga mavi. Kumrudisha yule aliyeidhinisha malipo BoT yasiyokuwa na kichwa wala miguu!! Meghji anajua pale alipozipeleka hizo fedha haramu yeye na Mrhm. Balali.
    Anyway, tusubiri ukweli, maana bado ni tetesi.
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Bado sijaamini, ingawa kwa CCM ya JK inawezekana kabisa!
     
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    La kuvunda halina ubani sasa jamani mnataka amteua nani ambaye ni msafi Sofia Simba alishatuhabarisha longi kuwa CCM hakuna msafi wote ni wachafu wananuka na sasa wanazidi kujichafua teh teh
     
  9. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu Makala ni yule anayegombania jimbo huko Morogoro na yule Mhindi?
    Kama ndivyo basi hawa wahindi ni kiboko!
    Anasaka hela ya kugombania ubunge?? Duh.....
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Sisi ndo tunawapigia kura, hasa wale ambao hawajiandikishi au wanajiandikisha lkn hawapigi kura, kwa kususia kupiga kura hawa jamaa wataendelea kutafuna mafao tu kila siku na hizi kelele zetu.. Zitakuwa zile za chura ambazo hazimzuii ng'ombe kunywa maji
     
  11. t

    tru rasta JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 203
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    wat is JK doing,anaemtoa na anayemuweka wote ni wabovu.hivi ccm imeisha watu makini au ndio msemo wa kwamba jamaa hashauriki ndio unazidi kujidhihirisha?
     
  12. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,150
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Siku zote mwenye nacho ataendelea kuongezewa. Tusubiri kuthibitisha hizo tetesi.
     
  13. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mlitaka mpewe ninyi hiyo nafasi? maana kila kitu akifanya kwenu ni kosa, utafikiri ninyi ndio wenye maamuzi sahihi. na inawezekana hata maamuzi katika familia zenu hamuwezi laqkini mkiwaona wenzinu mnachonga mbaya
     
  14. R

    Rafikikabisa Senior Member

    #14
    Mar 27, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 198
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Zhakia anajua vizuri system ya fedha ya Tanzania kwa sababau amekuwa waziri mwandamizi wa wizara husika, kwa hiyo ni mtu muhimu katika CCM hasa hasa kuelekea uchaguzii mkuu.

    Mimi stoshangaa kama itakuwa kweli, Namtakia kila la kheri.
     
  15. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwani yeye ametuhumiwa kivipi?
    Kwanza angalia matumizi ya fedha za EPA yalipofanyika yeye hakuwa Waziri wa Fedha.
    Pili ni kwamba kwa mfumo wa wakati ule (sina hakika kama kumetokea mabadiliko) Gavana wa BoT hawajibiki wa Waziri wa Fedha.
    Aliwajibika kwa kukubali kudanganywa na Balali na sio matumizi mabaya ya fedha. Na inawezekana hata kama ungekuwepo wewe ungefanya uamuzi ule ule.
     
  16. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 552
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jamani inasekekana kamati ya utekelezaji CCM makao makuu wote wanataka kugombea ubunge isipokuwa makamba tu!na hiyo kamati inatakiwa iwe active kipindi cha uchaguzi sasa wakiwa busy na kugombea ubunge nafasi zao zitashikiliwa na nani?Mkuchika,Makalla,Chiligato,Shigella wote wanataka ubunge kipindi cha uchaguzi !wakubwa wanaona ni bora kubadili nafasi zao ili wapate timu itakayo wajibika kipindi cha uchaguzi!
     
  17. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #17
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    ''Kama ni kweli, basi JK atakuwa anaruka mkojo anakanyaga mavi. Kumrudisha yule aliyeidhinisha malipo BoT yasiyokuwa na kichwa wala miguu!! Meghji anajua pale alipozipeleka hizo fedha haramu yeye na Mrhm. Balali.
    Anyway, tusubiri ukweli, maana bado ni tetesi''

    Idume umesema! Mi najiuliza je zile fedha c kuna fununu zilitumika kwa gharama za kapeni za chama dume ktk uchaguzi ulio mwingza mkuu madarakani, inawezekana akawa anataka kumtumia tena huyu mama kwa uzoefu wake namna ya kupata fungu la gharama za uchaguzi.
     
  18. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nshachoka nao mimi !!!!!!
     
  19. M

    Marigwe JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wewe Kafiribangi na Injinia it appears you are not informed at all. Hela ya EPA na matumizi hayo mabaya Waziri wa Fedha hakuwa Meghji jamani. Meghji alipewa portfolio hiyo ya Fedha baada ya JK kuwa Rais. Hivi mbona hamna jema nyinyi watu? Wakati JK is working so hard to deal na ufisadi in his own unique way within a rotten system not of his creation badala ya kumuunga mkono mko busy kumkandia. Lo shame on you!! Inaelekea nyie kama mmmeoa au kuolewa basi spouses weni watakuwa wanaumia sana. Maana mna gubu haswa.
     
  20. M

    Mugerezi JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 28, 2007
    Messages: 453
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wanapeana kula tu. Hakuna kipya hapo kama ni kweli lakini.
     
Loading...