Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amos Makala na Bajeti ya Bilioni moja.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kanda2, Jan 1, 2010.

  1. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2010
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Amos Makala anatumia pesa nyingi sana kusaka ubunge kwenye jimbo moja huko Morogoro.nguvu anayotumia ni kubwa sana.hadi sasa ametumia milioni mia nne.ndio kwanza safari inaanza.kuna taarifa kuwa bajeti yake ni Bilioni moja.hivi jimbo kama hilo la huko Morogoro shamba unatumia Bilioni moja. angegombea ILALA,KINONDONI,KAWE ANGETUMIA BILIONI NGAPI?

    na anayepambana nae huko Jimboni si mbunge mwenye nguvu kutumia nguvu hizo zote.
    Makala ana kazi gani ya kumuingizia pesa hizi zote?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Thibitisha taarifa zako.

    Hiyo bajeti kaitoa kwenye chombo gani au ni maneno ya vijiweni!

    Hizi ndizo habari za jukwaa la siasa kweli? au ni tetesi zilizoandikwa "Na Mwandishi wetu"!
     
  3. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2010
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kaulize morogoro anafanya nini atamwaga pesa kama yeye ni epa au bot.
     
Loading...