Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A'more

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, Sep 22, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nausikiliza huu wimbo hapa ofisini na unanipa hamu ya kufanya kazi. Shukrani kwa mwimbaji kuyatendea haki maneno yaliyomo ndani ya wimbo huu. Kaimba vizuri sana. Shukrani pia kwa mtunzi wake-Father G. Huyu bwana katunga nyimbo nyingi sana zilizovuma. Ni wakati sasa kuwaenzi watunzi wa nyimbo badala ya waimbai pekee. Tunzo hazitoshi.

    Katika wimbo kuna baadhi maneno matamu kama hivi;
    Na ukigusa moyo wangu ni wewe
    ulobeba nafsi yangu ni wewe
    huna wewe bila mimi, A'more
    ulimwengu wote wajue ya kwamba ni wewe
    A'more x5

    usiumwe usiugue, uwe mzima daima
    usisikize ya watu penzi letu kulitupa
    na usibadili kipimo cha mapenzi unayonipa

    sitokutoza ushuru, nitawale mi ni wako
    pesa nyumba nayo gari si mali kitu kwangu
    hata niwe jangwani wewe ni maji kwangu
    una mapenzi ya kweli yao wote ya bandia....


    sasa katika hili pamoja na maneno mazuri kwenye wimbo, ageutunga mwanamke ningefarijika zaidi. hii ni hali ya mwanaume anayeusemea moyo wa mwanamke. kwamba mwanaume anataka mwenza wake awe vipi.

    ewe mwanamke;
    ni kweli hutonitoza ushuru?
    ni kweli pesa nyumba, magari si mali kitu kwako?
    ni kweli mapenzi ya wengine ni ya bandia?
    ni kweli nimebeba nafsi yako?
    ni kweli ulimwengu wote wanatambua ni mimi pekee?

    i wish ingekuwa hivi
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Singles bana...kaaaz kwelikweli!....Kwa mtu kama mimi nishamalizana na mamii mapema asubuhi, muda huu ni kuwajibika na mkoloni!...Taratibu broda, utatulia muda mfupi baadaye!
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ah kaka hii postt imebeba jumbe mbili muhimu
    1. Ulishamalizana na mamii asubuhi- lucky her (hahahahhah)
    2. Umri umekwenda (namaanisha umri wa ndoa) so kijana akikomaa ndoani ataona ni vya kawaida sio?

    Mzima lakini?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Dadaangu, mi ni mzima, and iam so happy to come to the notion that you are fine!....Pole na kuchoka, but nadhani with any lucky umepata 'massaging'!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,154
    Trophy Points: 280
    Nazikubali sana comments zako.
    Ndaga fijo malafyale
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mkuu suala hili halina kumalizana. ni suala la kuendeleza pale ulipoachia kila wakati la sivyo wataendeleza wengine
     
Loading...