Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amoeba jr!!!?...........what a gift!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Amoeba, Jun 12, 2010.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Heri kwenu wadau, nina imani mambo yanaenda vizuri.
    Nakuleteeni habari njema kuwa my wife mpenzi amejifungua mtoto wa kiume, lakini amejifungua kwa operation! Nimeona ni jambo laheri kuwajulisheni ndugu jamaa na marafiki kuhusiana na hili ili kwa yeyote mwenye mapenzi mema anaweza kuongezea maombi yangu kwa Mungu amjaalie mke wangu mpenzi afya na nafuu mapema. Hapa ninapoandika sipo home, nipo Moro kwenye workshop flani, hata amani sina kabisa.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    hongera sana mkuu
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hongera sana mkuu. Tunamuombea mama na mtoto afya njema. Mungu awabariki sana.
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,177
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hongera sana mkuu. Mungu awajalie mama, mtoto na baba afya njema.

    Mjaaliwe mpate na wengine wengi, waijaze meza yenu wakati wa chakula, wale wasishibe ili mpate maarifa ya kuhangaika kutafuta zaidi na zaidi na zaidi
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    usihofu mkuu,
    atapona fasta
    umempa mtoto jina gani?

    hongera kwa kulenga sawasawa
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hongera sana kaka,naamini mama anaendelea vizuri na atapona siku si nyingi kwa uwezo wake yeye.ubarikiwe
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hongera sana mkuu je wakike au wakiume?
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    heee a blessing in your house bro!!
    hongereni sana!!!
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    bado una hangover ama?
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ulilla wapi??
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,177
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Uliza gesti gani nawee
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,177
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Uliza gesti gani nawee
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hehee labda machi machi, maana anauliza na jibu lipo wazi kabsa hata bila kusoma bandiko lote heading tu inatosha!!

    Fide guest gani eti??

    big huongezi na wewe??
     
  14. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana wakuu kwa moyo wenu wa upendo na hekima.
    Mtoto ni wa kiume "Amoeba Jr" Ningependa sana kuweka picha yake hapa, lakini ndy hivo ten niko mbali ht mimi sijamuona, hata mama yake ndy amemuona dk 20 zilizopita. Nawaahidi kuwawekea picha yake hapa mara nifikapo home! Mbarikiwe sana wakuu
     
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Nawataarifu tu kwamba mama anaendelea vizuri sana, nimeongea naye muda si mrefu, Mungu anamjaalia afya njema. Ahsanteni
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sipati picha vile uko xcited kumwona JR.!!! haya ufanye utuwekee picha ukishamuona baby boy.......

    mpe pole mama Jr. n I wish her a quick recovery!!!
     
  17. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Niko vere eksaited sana BHT, nikifika tu nitawarushia Picha za mpiganaji mwenzangu "Amoeba Jr"
    Nashukuru sana, sallam zimemfikia.
     
  18. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Hongera Amoeba kwa kupata Amoeba Jr, Mungu ashukuriwe daima, get well soon kwa mama
     
  19. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri na Umlee mtoto katika Malezi Mazuri
     
  20. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera mzeia
     
Loading...