Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amma kwa hakika saa ya ukutani haivaliki mkononi !

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Judgement, Jan 16, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wana wa Jamii haijapita hata wiki kabla hata mate yangu, hayajaanguka chini.
    Nilishuka na Thread hapa iliyokua na headin' "HII NYUMBA INAKALIKA ? "
    Ushauri niliokua nimeomba ni kumhusu Kaka yangu, alietaka nimshauri kua amepata offer toka kwa Baba mkwe wake kwamba ahame katika nyumba aliyokua amepanga na akaishi kwenye nyumba ya mkwewe pamoja na familia yake.
    Kaka yangu akihofia huenda huko mbeleni angekumbana na manyanyaso ndiyo chanzo cha kunitaka ushauri.
    Hapa jirani kuna bwa-mdogo ambae alikua ameajiriwa kwenye duka la kuuza simu, ambapo girl frnd wake alikua akimiliki duka la hardwire (duka alilorithi toka kwa marehemu babaake).
    Bwa-mdogo akapiga (akaiba) kiasi cha fungu kwa muajiri wake kosa lililomsababishia afukuzwe kazi.
    Next Bwa-mdogo akajichanganya dukani kwa girl wake na alichotoka nacho kule alikofukuzwa akakichanganya kwa girl frnd wake na wakawa wote wapo dukani.
    Bwa-mdg hakuishia hapo akahama na ktk chumba chake na kuhamia kwa mususu (girl frnd).
    Hivi majuzi wakiwa wote dukani simu ya girl ikawa inaita, girl akipokea akisema namnukuu "umepaki hapo kwa mbele haya nakuja" (mwisho nukuu na maneno haya ni kwa maelezo toka kwa bwa-mdg).
    Girl alitoka hadi nyumba ya 3 kutoka dukani hapo.
    Suzuki iliyokua imesimama akashuka mwanaume aliyekua amevalia kipedezshee walikumbatiana na ku'hug na girl.
    Hayo yakifanyika bw-mdg kasimama nje ya duka akiona, kilichofata girl kurudi dukani bw mdg alipojaribu kuleta kidomodomo aliamriwa atoke eneo la duka mara moja au anamuitia polisi.
    Bw- mdg alisalim amri na kuondoka girl alifunga duka na kuondoka, haijulikani kama ndiyo alimfuata yule jamaa au vipi.
    Usiku bw-mdg aliporudi hom kw girl akakuta begi lake liko mlangoni nje.
    Akaamua kabla hajachukua begi nakuondoka ni bora agonge amwambie girl amkatie M zake mbili alizozitia dukani, akaambiwa alete maandishi yake ya kuthibitisha suala hilo.
    Maandishi ambayo bw mdg hakuanayo kwani hakutegemea kama hayo yangekujakujiri. Polepole akaanza kuchanganya kwato, begi begani mfukoni chwee na girl hanae tena!
    AMA KWELI SAA YA UKUTANI HAIVALIKI MKONONI !
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ebanaaeee... Ngoja nivae mawani
     
  3. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ebwana usidanganyike hata siku moja kwenda kuishi ukweni, hutakuwa na kauli nafasi yako kama mume itakwisha zaidi hutakuwa na mamlaka, hutaweza kukoroma mkuu.
    kuishi kwako hata kama mnalala chini ni uhuru.
     
  4. K

    Konya JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Duuh!pole zake, ni ajipange upya tu..ila nayeye aache wizi bana watamkili isee
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo mwizi nae kaibiwa?
     
  6. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Jamaa lazima imuume zaidi kwasababu kaibiwa penzi na pesa
     
  7. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dhuluma huisha kwa dhuluma!mwanaume anayekubali mporomoko wa maisha na kwenda kuishi kwa wakwe au kwa mpnz wake hana cfa za uanaume bali kavulana na kufukuzwa na beg mkonon halali yake awapishe wanaume,ebo!
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ili tuitendee haki fasihi andishi nadhani tuseme bwa-mdogo kaingizwa mjini ! Nachelea kumwita mwizi kwa kua hakufikishwa kotini.
    Japokua bwa mdg kwa maelezo yake mwenyewe kwetu anakiri alimtoka ex tajiri yake.
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Pwenti
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Pwenti ! Umefikiri!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwanzo umeandika aliiba ila sasa unachelea kumuita mwizi?
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    si uivae shingoni?
    FlavorFlav_M_Tr_11064695_600.jpg
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    nimeipenda hii
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Uko msemo husemwa ukikosea kuchagua mke umekosea maisha.
    Mwanamke sio nguo ukasema nikikaa nae mwaka 1 nikiona hatuendani namrudisha kwa fundi akamfumue amshone upya! Once you do a mistake is a mistake! To back on the rite path is incridible!
     
  15. Luzilo

    Luzilo Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukweni!!! Umeolewa mwanaume ss!!
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    hii ikikutokea ni zaidi ya msiba.
     
  17. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    si alkua analala na kula bureee!!!???
    kiburudisho je alkua analipia kila asubuhi??
    nimeipendasana hiiii
    hahahahaaaaaaaaaaaaa mwosha huoshwa
     
  18. T

    TUMY JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MWIZI AKIIBIWA HUWA INAUMA KINOMA; what goes around comes around.
     
  19. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni angalizo kwa tupendao mteremko wa maisha
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hunter ! Hili nalo NENO !
     
Loading...