Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amkumbatia simba akizani ni mpenziwe

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Midavudavu, Jan 27, 2012.

  1. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani Mtwara kuna mambo. Jamaa mmoja katika ngoma za usiku walikubaliana na mpenzi wake wakutane kichakani kwa maongezi ya faragha. Jamaa akaenda kule kichakani akaona kivuli cha mtu kama kakaa chini. Basi bila kujua, akamjia kwa nyuma na kutaka kum-suprise kwa kumkumbatia Kwa kumfanyia mwaaaaa! lo salale, bahati mbaya kumbe mpenzi wake alikuwa bado ngomani na kile kivuli kilikuwa cha simba. Jamaa ili kukumbatia tu na mwaaaa akatutana na manyoya ikawa balaa, simba naye akawa hakulitegemea hilio; ikawa simba anakimbilia kichakani na jamaa anakimbilia ngomaani huku akipiga mayowe ya jamani simba jamani simba.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hahahaa akome kukutana na laazizi wake kichakani! Teh teh teh
     
  3. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha ha ha umetisha! Nazani jamaa amekoma
     
  4. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa kweli ana moyo,stil alikua na nguvu za kukimbia...............mi nahisi ningezirai!!!
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu laazizi atakuwa mke wa mtu,iweje vichakani?ndo akome
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ahsante kwa kuniumiza mbavu
     
  7. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hehehehe
     
  8. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Wikiendi nimeanza vizuriii, ngoja niingie viwanja sasa
     
  9. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Side mnyamwezi
     
Loading...