Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

amkubali mtoo au mwnamke?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kamti, Jul 20, 2010.

  1. k

    kamti New Member

    #1
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna my friend alikuwa na Girl friend wake.siku moja dem akamsaliti msela na jamaa mwingine ..jamaa akapeleleza akagundu na wakati huo dem alikua na mimba na akawa ameambia wote kuwa mtoto ni wao .jamaa wakakutana kila mmoja anasema ameambiwa kuwa mtoto ni wake na mpaka leo dem hajasema .na wote hawa jamaa ni maji ya kunde na dem mweupe na mtoto ni mweupe then jamaa anashindwa afanye maamuzi gani? kwenda kupima DNA dem hataki anasema asiyeamini amuachie mtoto wake.... wadau tuwasaidiajE?
     
  2. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tuwasaidieje kufanya nini?
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hamna cha kumsadia . Kwa nini alipiga bila kondom. He is stupid tell him.
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ng'adu ng'adu tamu bana wewe
     
  5. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Uliona tamu eeh..........sasa kazi unayo
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Amwachie tu mwenzake amtunze halafu aendeleze ng'adu ng'adu
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Sepa.
     
  8. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Sepa kabisa!!
     
  9. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kama demu ana jeuri kiasi hicho ina maana ni mtu mwenye nazo, so aachane naye mtoto akikuwa atamtafuta babayake, damu nzito bana!
     
  10. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kwanza huyo hata sio mke wa kuoa uweke ndani, anaweza kuletea men huko huko ndani, hatariiii!!!
     
  11. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sepa 2, mama atamweleza mtoto baba yake na mtoto baadae atakutafuta,
     
  12. T

    Tall JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha.
     
  13. T

    Tall JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sio lazima kupima DNA,baada ya muda kupita atajulikana ni nani alipiga bao na ni nani alitoa pasi ya mwisho iliozaa bao. KUNA UWEZEKANO MTOTO AKAFANANA NA BABA YAKE HALISI.
     
Loading...