Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amkeni wajameni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by oba, Apr 6, 2012.

  1. oba

    oba JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwezi mmoja uliopita wananchi wakiongozwa na wazee wa Dar walikusanyka na kumpongeza mheshimiwa baba mwenye mji, JMK, kwa kusitisha harakati za madokta kuibadilisha wizara ya afya. Wiki hii kamati ya bunge imeituhumu wizara kwa kushindwa kusimamia matumizi ya kodi za wananchi kwa kujenga nyumba ya gharama kubwa ya waziri pale Dodoma na kutumia pesa nyingi ati kwenye maonyesho ya nanenane, na kwa kulimbikiza dawa za mabilioni hadi expire dates zake wakati wananchi hawna dawa.
    Wakati huo huo kuna tetesi kuwa huduma katika hospitali ya Taifa mhimbili zimedolola sana kwa kiwango cha kushindwa kuoperate watoto wagonjwa jana ati kwasababu hakuna tube ndogo za kutumika kuwapa nusu kaputi.
    Wakati huohuo serikali inajiandaa kutumia gharama kubwa kwenye uchaguzi mdogo wa jimbo la Arusha town, gharama za kujitakia kwa hila tu za kuwalazimisha wanachi waendelee kutawaliwa na watu wasiowapenda.
    Wakati huo huo miradi mingi ya maendeleo, (achilia mbali ahadi za JK na ccm yake kwenye kampeni za 2010), ikiwa zimesimama kwa ukosefu wa fedha.
    Maudhi yapo mengi wajameni, tuamke wote wenye nia njema tulikomboe taifa letu !!!!
     
  2. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli CCM ni janga tuungane kuitokomeza
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    acha nilie iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  4. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    igunga amkeni..
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    igunga tena jamani......
     
  6. wizaga

    wizaga Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wananchi wa igunga wanaamini chadema ilishinda uchaguzi mdogo,isipokuwa ushindi ulitekwa kwa gharama kubwa.tunashukuru mungu haki aipotei kesi inayoendelea sasa ya kupinga uchaguzi huo hapo nzega utaleta haki tu,kama ilivyotokea kesi ya mkuu wa wilaya hii dhidi ya wapiganaji ya kusema amedhalilishwa kwa kumvua hijabu iliyomtupa chini mkuu huyo hivi karibuni.tuungane dhidi ya magamba
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    ile kesi ndio iliisha hivyo mkuu!
     
  8. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Siyo Igunga tu, but Tbr as a whole, ila usikonde, siku 1 2takuwa km Mwanza, mby, Arsh au Umbungo. Come 2015
     
Loading...