Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amkeni tanzania

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by JUANITA, Apr 11, 2010.

  1. J

    JUANITA Member

    #1
    Apr 11, 2010
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dear Jamii Forumers,

    I hope nyote hamjambo. Napenda kujitambulisha kama ifuatavyo:

    JINA (Katika JF): JUANITA
    UMRI: ADULT
    JINSIA: MWANAUME
    URAIA: MTANZANIA
    FAMILIA: NDOA (MKE MMOJA, MWANA MMOJA)
    KABILA/DINI: MUASIA/MKRISTO
    ELIMU: KIDATO IV, MAFUNZO/KOZI NYINGINEZO NYINGI
    KAZI: MAMBO YA USAFIRI WA ANGA/BIASHARA/USHAURI (NIMEJIAJIRI)
    MAKAZI: DAR ES SALAAM
    NAPENDA: KUSOMA, KUTAFAKARI, KUBADILISHANA MAWAZO, KUFUATILIA MATUKIO
    LUGHA: KISWAHILI + KIINGEREZA (KUONGEA, KUSOMA + KUANDIKA FASAHA),
    KIHINDI - GUJARATI (KUONGEA PEKEE)

    NA HIVYO NATARAJIA KUONA, KUJIFUNZA NA KUSHIRIKIANA NANYI SANA, NAMI NITATOA NILICHONACHO PALE NITAKAPOONA INABIDI.

    KWA LEO, SIKU NJEMA, WIKIENDI NJEMA.

    MJAZE AKIBA MAJUMBANI, KAMA MGOMO UTAKUWEPO....... BORA TAHADHARI.

    WASALAAM

    JUANITA
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    yule misun chakraboti yuko hai? deh deh deh.
    karib sana bana,naitwa klorokwini , mimi ni miongoni mwa macelebrity kumi bora wa hapa JF.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    kwanza wewe umefumukia chimbo gani?....watu tumekumiss mpaka tumekumisplace
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sasa mwanaume na Juanita wapi na wapi! Labda kwa kuwa ni JF basi si kitu.
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    deh deh deh, balaa, nimepokea PM za kwamba nimefariki , sasa kaburini nitapokeaje PM bana? JF bana.(new member sore ofu topik)
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    ha ha ha karibu sana ila usiwe unapotea hivyo....mweee...tukajua umetutoka ndugu (lol)
     
  7. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    deh deh deh, waifu tu bii anayo pasiwedi bana, nikifa ataweka tangazo mnichangie.hako ka avatar kako kapya kanaongeza bladi presha kweli.
    beki to ze topik:KARIB TENA JUANITA
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    he he tumkaribishe mgeni kwanza...........karibu mgeni kunako jamvi
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    asante kwa full profile yako karibu sana
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Klorokwini nimefurahi kukuona nitaanza kucheka sasa
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    heheheeh mke wa prezidaa bana! nimeanza vi klasi vya evining bana ,nataka kwenda Big Broza, najiandaa nisije nikachemsha lugha ya mkoloni kwenye luninga heheeh Niko bizee kuliko bodigadi wa obama .
    beki to ze topik: jiskie upo ikulu juanita.
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    msema kweli mpenzi wa Mungu!! nimefungua hii thread baada ya kuona Klorokwini amepost

    dah best its been looooooong ile mbaya

    karibu yakhe nakumbuka siku ya mwisho ulisema unaondoka na ukirudi unaazisha JF yako

    welcome home man!!
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe senksi dadaake, una GB ngapi za memori kichwani?bado unakumbuka aisee? hehehehe Kijana nimefulia vibaya hata hela ya cafe sina, ile misheni ya JF yangu imebaunzi! na hii JF mpya bado naonaga makengeza tu heheheeh.
    beki to ze topik: juanita karib sana
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    usijali Max is here for us nahayo makengeza kesho tu yatanyooka wote ilikuwa hivo tu!!

    dah klorokwini memory yangu hii mzee so far so gud!! naiamini vibaya mno sema tu age nayo ndo inataka kuharibu mambo bana.

    @ JUANITA dah mgeni Karibu nona umetuletea na mwanampotevu wetu
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe hiyo kitu inaitwaga age inakera kweli bana, sijui lini hawa wachina watatuleteaga madawa ya kurejesha age nyuma, tunazeeka wizauti kutaka bana!
    hehehe juanita sore bana tunakula maoffu topik kwenye sredi yako.
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Mwenzio anamuenzi mkewe...! Asante kwa kuonyesha njia, I shall revenge! Hiyo status ya ndoa ukibadili utujulishe, eeh baba.
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaa ajamani mie lol!!
    this is wat I misd frm you (hope my waifu wako hatamind ikawa tabu ukirudi mahome)

    wachine hebu onesheni makeke basi hapo.....

    JUANITA hata maindo tumeshamkaribisha saa hii yuko na kilauri cha ninihiii...
     
  18. J

    JUANITA Member

    #18
    Apr 16, 2010
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dear All,
    Mliotokea hapo juu, Klorokwini, Babu etc.,

    ASANTENI KUNITAMBUA. BABU NIMEMJIBU PERSONALLY, LAKINI MUMSAIDIE KUTAMBUA KWAMBA MAJINA HAYAFUNGWI NA JINSIA. NILITAKA KUJIITA 3.14 LAKINI NIKASHINDWA, SO NIKACHAGUA JUANITA KIANI, JARIBUNI KUFUMBUA, MTOTO WANGU ATAITWA MWANITA, SASA NIMEWARAHISISHIA!!!

    KLOROKWINI, KWA TAARIFA ZA MWISHO NILIZONAZO, MITHUN CHAKRABORTHY BADO YU HAI NA ANADUNDA. SASA NI MLEZI WA KIPINDI MAARUFU CHA TV HUKO JUMBANI KINAITWA DANCE INDIA DANCE, AMBACHO KINATAFITI/KUTAFUTA TALENT ZA WANENGUAJI CHIPUKIZI. KIPINDI KINA HIGH RATING HUKO.
    HIVI, KWINI NI KIINGEREZA YAANI MALIKIA, SASA WEWE DUME UNAKUWAJE KWINI, NAONA BABU AJIJIBU!!

    WASALAAM KWA SASA

    JUANITA.
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    deh deh deh .senksi kwa jibu murua, hapo buluu hapo heheeh omba razi kabla pasiwedi yako ya JF sijaipoteza kimiujiza ujiza.
     
Loading...